!! เดี๋ยวนี้ไปเล่นรถแถวไหนกันหมดแล้ว ( แจ้งวัฒนะ หายหมด )

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย H2MeTaL, 25 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. H2MeTaL

H2MeTaL New Member Member

10
    0
    0
    :confused: เดี๋ยวนี้ไปเล่นเส้นไหนกันหมดแล้ว ลองไปแถวแจ้งวัฒนะ ก็เงียบเหงาไปเลย เมื่อก่อน ไป ก็ยังเห็นรถเป็น 100 คัน ไปอยู่ส่วนไหนหมด จนผมต้องขี่รถกลับมาทาง เส้นหน้า เทคโนปทุม ก็ไม่มีรถ เห็น เมื่อก่อนก็มีเยอะ แต่เดี๋ยวนี้ไปไหนหมด เส้นหน้า ปากทางเมืองเอก ก็หายเงียบ เส้น สายคลอง 1 ก็หายไปหมดจน สุดท้าย ผมต้องไปเสียค่าผ่านประตู ที่สนาม คลอง 5 ทุกที.

รบกวน คนที่ พอจะรู้ที่รถมาเล่นกัน หน่อยได้ไหมคับ. ผมก็ทำรถไว้ แต่ไม่ได้ วิ่ง เต็มๆๆสักที อยากไปลองขี่หน่อย.

อีกอย่าง ช่วงนี้ ฝนก็ตก ไม่เลิกง่ายๆ สงสัย กลัวฝนกัน.

:cry: อยาก ลองเล่นกับ พวก 4/วาว ดูสักที เราก็ 4 วาวนะ Sonic

2. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    มาหน้าสามัคคีเลยมีทุกวัน

3. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    วันเสาร์ทุกวัน (แถวแจ้งวัฒนะ)

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    พระราม5วันอาทิต 5โมงเย็นก้อมีนะ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วันเสาร์ ประชาอุทิศ ลองไปดู

6. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    หน้าพระราม5มีเลย

7. ดำจัง!

ดำจัง! New Member VIP

22
    1
    0
    พระราม5เรซซิ่ง

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ต้องไปดูซะหน่อย ไม่ได้ไปดูนานมากแล้ว :cool::cool::cool:

9. เมืองนนท์

276
    2
    0
    :cool::cool:

10. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ภาพนี้ที่ไหนครับ...:eek::eek::eek:

11. เมืองนนท์

276
    2
    0
    แถวแจ้งวัฒนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้