จะว่างเครื่องอะรัยดีครับ accord88

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Therdthai Sangthong, 5 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จะว่างเครื่องอะรัยดีครับ accord88

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เครื่องเดิม ฮอลใหม่

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    เน้นใช้งานก็ B20B คับ เรี่ยวแรงดีแค่ไม่มีวีเทคไว้ตื๊ด แต่อนาคตต่อยอดได้ ติดแก๊สใช้งานโคตรประหยัด อะไหล่หาได้ง่าย ของแต่งหาได้เพียบ^^ ราคาเครื่องเกียร์ออโต้จบพร้อมวาง 50000+-

3. Chalit Srilert

0
    0
    0
    น้าตั๊ก รหัสเครื่องครบถ้วนด้วยสิ เดี๋ยวเค้าสับสนหันไปวางเครื่องผิดๆ ล่ะงานงอกเลย

4. Chalit Srilert

0
    0
    0
    K20A ฝาขาว 6-80000

5. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ถ้าอยู่ กทม.แนะนำอู่วาง BS บุญศิริ จบแน่นอนรับประกันและรับผิดชอบงานดีมากคับ วางที่อื่นไม่จบต้องมาจบที่ BS หลายคันแล้ว

6. ถูกต้องคับต้อง BS บุญศิริเท่านั้นถึงจะจบถ้าผมไม่ได้อู่นี้คงงมโค่งอีกนาน5555

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    ผมชอบ และ มีมุมมอง แต่ ตังในกระเป๋ามันหยิบยาก เลยต้อง ฮอลเครื่องเดิมใช้ไปก่อน ประกบเกียร์ธรรมดา แค่นี้ ซัดกับ ฟอร์จูนเน่อ ดันรางควันท่วม ก็มันพะยะค่ะ

8. Chalit Srilert

0
    0
    0
    พี่เอ้ทำ 4ลิ้นรอเลย เดี๋ยวจัดงานให้วิ่งสนุกๆ แบ๊กเก็ต ^^

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ ไม่เค๊ยไม่เคย ยิ่งเรื่อง ค่าเรียนพิเศษเนี่ยะ ไม่มี อิอิ ส่วนใหญ่ นักศึกษาเค๊า ต้องลงทะเบียนเรียนเองจ้า อิอิ ไม่กระเด็นแน่นอน

10. Palin Omsin

0
    0
    0
  11. Chalit Srilert

0
    0
    0
    กระทู้เบี่ยงเบนนน555

12. Chalit Srilert

0
    0
    0
    จะวางเครื่องต้องมาเรียนรู้ อิอิ

13. ใช้งานปกติ..ผมสนับสนุน โอเวอร์เครื่องเดิมครับ

14. มีงบ40000ทำเองครับ

15. Chalit Srilert

0
    0
    0
    โอ๊วๆๆๆ B20B เลย ลวกเพ่ เดินหาเองตามเชียงกง ราคาไม่แพงแต่เรื่องรับประกันคุยกะเชียงกงขอประกันนานหน่อยนะ กว่าจะวางเสร็จ

16. เอาคันผมไปเลยคับ อิอิ 60000 คับเครื่อง D15B คับ ติดแก๊สแล้วคับ

17. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ฟ้าครามมั้ย ซิ่งๆเลย H22A พรีลูด เกียร์ M/T T2W4 แท้ทั้งคัน ยกเว้นตูดเป็ดกะลิ้นหน้าไฟเบอร์ 180000 จูนเรียลไทม์แล้ว^^

18. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ไลน์มาน้าตั๊ก

19. มีงบ สี่หมื่น แล้วทำเองด้วย เป็นผม หาซื้อ 88 สักคันเน้นแค่สภาพเครื่องยนต์ให้ดี ๆ เอาเฉพาะเครื่องมาลง ไม่ต้องแปลงอะไรเลย เหลืออะไหล่ ให้เล่นหรือขายเอาทุนคืนได้อีกเยอะ

20. เอาคันผมไปดีกว่าคับ อิอิอ

21. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    ถ้าคิดว่าจะอยู่ด้วยกันนานก็ทำเลยครับสนับสนุน

22. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    เอ 20 เอloverตั้งแต่อยู่ด้วยกันมาเลยไม่รู้เครื่องอื่นขับแล้วเป็นไงอิ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้