สรุป ผลการนอกรอบ วันที่ 3พ.ย. 50

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 4 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เรื่องที่ได้คุยกันเป็นประเด็นก็มีอยู่ 2เรื่อง นะคับ เพื่อให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปได้อ่านกันนะคับ:)

1. เรื่องสติกเกอร์ นะคับ สมาชิกส่วนใหญ่เห็นว่า ให้ใช้แบบเดิมกัน โดยเราจะใช้ทั้งบานหน้า
    และบานหลัง โดยวิธีไม่รันตัวเลขนะคับ ถ้ายังงัยเด๋วผมขอดูจำนวนคนที่ต้องการนะคับ
    แล้วผมจะทำการสั่งให้นะคับ

2. เรื่องการจัดปีใหม่ ตอนที่ได้คุยกันจะมีช่วง วันเสาร์ที่22 หรืออาทิตย์ที่ 23 ธันวาคม
    หรือไม่ก็จะเป็น ไม่งั้นก็จะเป็นตอนต้นปี วันเสาที่ 5 หรืออาทิตย์ที่ 6 มกราคม
    ส่วนสถานที่จะเป็นแถวเส้นเกษตร-นวมินทร์ เด๋วผมจะไปเซอร์เวย์ที่มาให้นะคับ

ปล. สุดท้ายต้องขอบคุณจริงๆๆ สำหรับพี่ๆน้องๆ ทุกท่านตั้ง 18 คนแหนะที่มาร่วมสังสรรค์กัน
    ขอบคุณน้องแบงกับน้องโดม เจ้าถิ่นที่พาไปกินอาหารอร่อยๆๆนะคับ:):):D
    แล้วเจอกันใหม่งานหน้า เด้อ

2. arm za

arm za New Member Member

44
    0
    0
    เสียดายจัง......
    โทดทีนะครับกลับก่อน คราวหน้าเจอกันครับ

3. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    รับแซบบ

4. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ครับผม
    ว่าแต่ต้องขอโทดน้อง arm ด้วยนัคับ
    ไม่ได้ไปคุยด้วยเลย

5. arm za

arm za New Member Member

44
    0
    0
    เหอๆ ไม่เปนไรครับ คริๆ

6. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ไว้เจอกันปีใหม่คับ

7. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    แล้วเรื่อง ผู้ดูแลบอรืดได้สรุปผลให้ไหมละครับหรือปล่อยเลยตามเลย และสติกเกอร์ ผู้ที่ไม่มีรถ 11X แล้ว ( หลายคน ) มีสิทธิ์ในการติดที่กระจกด้วยไหม เพราะถ้ามีผมจะได้รีบติดแบบเก่าเลย ( เพราะมีเก็บไว้นานแล้ว ) :rolleyes:แต่ถ้าไม่มีจะขอเก็บไว้เป็นที่ระลึกและลอกขอเก่าแบบบานหนาออกจากรถที่เคยติดไว้

ส่วนเรื่องวันที่จัดเลี้ยง ถ้าผมยังมีสิทธิ์ในการออกเสียงขอเป็นวันเสาร์จะดีกว่านะครับเพราะถ้าวันอาทิตย์ ไม่สะดวกเพราะเป็นวันครอบครัวและเช้าวันจันทร์ต้องแบกสังขาลมาทำงานอีกจึงไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์นั้นกับท่านใด

ปล ขอโทษจริงๆที่มิอาจไปร่วมงานในวันเสาร์ได้ด้วยเหตผลคือ

1 เป็นการนอกรอบจึงเล็งเห็นว่าอาจไม่จำเป็นเท่าไร ทั้งๆที่ไปเกือบถึงอยู่แล้วแต่รถถนนศรีนครินทร์ติดมากๆเกรงใจน้องๆที่รอจึงบอกปฎิเสธแล้วเลี้ยวรถกลับตรง ซีคอนสแควส์:eek:

2 เนื่องจากตอนเช้ามีธุระสำคัญของครอบครัว เลยต้องตื่นแต่เช้าเพลียมากๆ

3 เพื่อนรุ่นพี่มาจาก ต่างประเทศเลยต้องกลับไปเทคแคร์เขา มิได้ไม่อยากไม่ไปนะครับแต่ สถานการณ์ทั้งหมดมันบังคับ

4 ไม่มีผมก็ไปกันได้นี่นา คริคริ:D

ขอโทษจริงๆๆๆ อ่อ น้องโดม ค่าครูพี่ส่ง EMS มาแล้วกันนะครับ:cool:

8. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เรื่องผู้ดูแลบอร์ด ผม่วามันไม่ค่อยสำคัญ เท่าไหร่หรอกคับ

คือผมอยากให้ทุกๆคนในคลับมาช่วยกันดูแล เป็นหูเป็นตากันซะมากกว่า

ส่วนเรื่องสมาชิกไม่ว่าจะเป็นสมาชิกเก่าหรือใหม่นะคับ ในการติดสติกเกอร์

สามารถนำไปติดได้เลยนะคับ เราไม่ได้หวงอะรัยอยู่แล้ว ดูอย่างน้องบอย

ยังติดได้เลยคับ เรายินดี และเต็มใจอยู่แล้ว ทุกอย่างตามนั้นนะคับ

สำหรับสมาชิกท่านใดที่สติกเกอร์หายหรือยังไม่มี แจ้งมาที่ผมได้เลยนะคับ ขอบคุณคับ

9. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ครั้งนี้ต้องขอโทษทุกๆคน ที่ผมไม่ได้ไปครับ ช่วงนี้แบบว่าวุ่นๆอยู่จริงๆครับ ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ :)

10. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ถ้าเห็นว่าไม่สำคัญก็ตามใจครับ เพราะถ้ามีผู้ดูแล แต่ไม่รู้ใช้งานก็เท่านั้นแหละครับ ถ้าท่านมองว่ามิจำเป็นว่าต้องมีก็ตามใจแต่ผมยังคิดว่าจำเป็นครับ เพราะถ้าเกิดอะไรขึ้นต้องแก้ไขหรือลบข้อความ ถามว่า น้องๆที่เข้ามาดูแต่ไม่มีสิทธิ์ที่จะทำอะไร ก็ได้แค่มองครับ และถ้ามีผู้ดูแลแต่เขาไม่มีทำหน้าที่ด้วยประการใดๆก็ตาม จะมีชื่อติดไว้ทำไมหรือครับ ผมก็แค่อยากให้น้องๆหน้าใหม่ๆขึ้นมาทำงานก็เท่านั้นแต่ถ้า ท่านประธานคิดว่า มีเวลา มีความสามารถเข้ามาดูได้คนเดียวก็มิมีปัญหาครับ เพราะต่อไปหน้าที่ของผมคงต้องยกยอดให้คนอื่นอยู่ดี

11. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    เจี๊ยบครับ

ตอนนี้ผมขาดสติ๊กเกอร์ทั้งหน้าและหลังเลยครับ รบกวนด้วยนะครับ

ปล.หมูกระทะอร่อยครับ

ชอบจังครับ 200 คันแดงว่างๆลองขับมั่งนะ

12. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    สนุกมากๆครับ แต่กินอย่างกังวลใจเพราะที่จอดรถไม่เอื้ออำนวยครับ อย่างไรเจอกันตอนปี่ใหม่ครับ

13. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    ไม่ได้ไปอ่ะคับ ต้องขอโทดด้วยอ่ะคับ พอดีต้องไปเยี่ยมญาติของเพื่อนสนิท ที่โรงพยาบาลแล้วปลีกตัวออกมาไม่ได้อ่ะคับ อดไปเยย เซงจัง รอดูรูปนะคร้าบ

14. pk.110

pk.110 New Member Member

13
    0
    0
    ปีใหม่ไปด้วยครับ

15. ART AE110

728
    2
    0
    ยินดีเลยคับทุกท่าน แล้วเจอกันปีใหม่นะคับ
    ยังงัยโหวตวันที่ผมเสนอไปด้วยนะคับ
    จะได้ทราบกันว่า อยากให้จัดวันไหนกัน
    ขอบคุณคับ

16. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ปีใหม่ยังมีอีกคับพี่น้อง ฮ๋าๆๆๆ

พี่ใหม่ ผมหมดแล้วหว่ะพี่ รอก่อนน่ะ เฮ่อ

17. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    พี่อาร์ท พาดพิงผมหรอ 555

ปล ได้เลยพี่เจี๊ยบไม่มีปัญหา เอิ๊กๆ

18. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เอามายืมไปแข่งดริฟหน่อยดิบอยกุอยากลองเล่นบ้างว่ะ

19. cha-tia

cha-tia New Member Member

16
    0
    0
    มาแหลมแท่นบางแสนบ้างนะคับจัดที่กรุงเทพอย่างเดียวเลย อีกอย่างวันที่10 นี้อย่าลืมมาดูแข่งรถทางเรียบนะคับมันสุดๆแน่ขอบอก

20. Maxoutda

1,111
    1
    0
    งานวันเสาร์ผมขอเป็นเจ้าภาพเองดีไหม เพราะบางแสนถิ่นเก่าอันหวานชื่นของผมเอง ใครไปก็ว่ามาเลย....

21. ae110p

ae110p New Member Member

11
    0
    0
    สนุกดีครับ เป็นกันเองอย่างเช่นเคย มีไปไหนกันอีกบอกกล่าวกันนะครับ

22. ART AE110

728
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านจิงๆๆคับ

ปล.น้องบอย เป็นบุคคลตัวอย่าง อิอิ

23. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    เจี๊ยบกะอ้อครับ

โหวต 22 ธันวาครับ ส่งท้ายปีเก่า

24. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ที่ไหนก็ไดครับ บางแสนก็ไหว เพราะทางด่วน มอเตอเวย์มันมีจากอยุธยาถึงชลบุรี บางที่อาจจะถึงไวกว่าในตัวกรุงเทพซะอีก

25. Maxoutda

1,111
    1
    0
    22 ธันวา เห็นท่าจะไม่มีร้านไหนเปิดอะครับเพราะวันที่ 23 มันเลือกตั้งใหญ่ ถ้ามันไม่ ปฎิวัติอีกนะครับ ารุปไปแล้ววันที่ 15 ครับ พี่น้อง

26. Maxoutda

1,111
    1
    0

เอ็มมานูเอล ปะละ :cool:

27. ae110p

ae110p New Member Member

11
    0
    0
    ตกลงครับ .......

28. Drinking_Water

881
    0
    0
    อยากไปดูน่ะ แต่ไปไม่ได้อ่ะดิ๊ เฮ่อ

29. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    อ่อนว่ะโดม

30. Drinking_Water

881
    0
    0
    ก้อไปไม่ได้นิหว่าท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้