อยากทราบครับ แผงรังผึ้งแอร์ ราคาเท่าไรครับ ทั้งของเชียงกง กับ ของใหม่ อ่าครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย กิตติศัพท์ วิทยาวุฒิรัตน์, 27 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบครับ แผงรังผึ้งแอร์ ราคาเท่าไรครับ ทั้งของเชียงกง กับ ของใหม่ อ่าครับ มีใครพอทราบราคาบ้างครับ ขอบคุณครับ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    มือสอง 1000

2. Taloya Subpub

Taloya Subpub Guest

0
    0
    0
    มือ1ผมเคยซื้อเมื่อปีที่แล้วไม่น่าจะเกิน1800นะครับ

ขอบคุณครับ พอดีแอร์รถผมแอร์เสียต้องเปลี่ยนคอมแอร์ ช่างเขาบอกถ้าอยากให้ดีต้องเช็คหมดทั้งระบบ ช่างบอกถ้าอยากใช้ยาวๆให้เปลี่ยนแผงแอร์ด้วยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้