วันนี้ใครว่างบ้างคับ มานั่งเล่นถนนอักษะกันไหมคับ? 29-10-58

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Korawit Phuengsuphan, 29 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ใครว่างบ้างคับ มานั่งเล่นถนนอักษะกันไหมคับ? 29-10-58

1. กี่โมงดี? 2ทุ่มไหม

2. นัดกันทำไรหว่าาา

3. นั่งเล่นคับพี่ต่อ อยู่ กทม.ปะ

4. อยากไปนั่งเล่นด้วย แต่ผมไม่รู้จักใครเลย เขิน

5. Por Si

Por Si Guest

0
    0
    0
    ถ้าว่างจะแวะไปครับผม

6. มาเลยคับ เจอกันหน้า บอยท่าพระจัน ผมก็ไม่ค่อยรู้จักใคร มาเจอกันได้รู้จักกันคับ

7. ON Ann

ON Ann Guest

0
    0
    0
    ง้อววติดงานเลิกดึกอ่ะวันนี้ TT

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้