ณ จุดๆ นี้บอกได้เลยว่า แฟนผมเกร็งเยี่ยวแทบเล็ดครับ ... @ เจดีย์อะไรก้อไม่รู้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 28 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ณ จุดๆ นี้บอกได้เลยว่า แฟนผมเกร็งเยี่ยวแทบเล็ดครับ ... @ เจดีย์อะไรก้อไม่รู้ ในเขตเมืองพญาตองซู พม่า ข้ามจากด่านด่านเจดีย์สามองค์เข้าไป 3 กม ปล.. คนขับก้อมีลุ้นในใจเหมือนกัน

2. โอ๊ยๆ ออโต้มีไหม้

3. ใจกล้ามาก เอาข้ามไปด่านเจดีย์สามองค์ ถนนแย่มาก ๆ เลย วิ่งขวาด้วย

4. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    วิ่งในนั้นคลานอย่างเดียวครับ ค่อยๆ ไปๆ

ค่อยๆคลานไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้