กันสาดประตู 4 บาน ราคาเท่าไหร่ครับ พี่ๆท่านใดมีบ้าง เอารุ่น 90 ใส่ได้รึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Psut Kmutt Haha, 27 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Psut Kmutt Haha

Psut Kmutt Haha Guest

0
    0
    0
    กันสาดประตู 4 บาน ราคาเท่าไหร่ครับ พี่ๆท่านใดมีบ้าง เอารุ่น 90 ใส่ได้รึป่าวครับ

2. ประมาณ 1500-1800. ครับ

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    รุ่นอื่นใส่ไม่ได้ครับ

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    ยกเว้นของ บ้านหม้อครับ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ราคาตอนนี้ เฉียดสามพันแล้วครับ

6. ถามน้าน้องดูจิ เคยซื้อราคานี้ Songkiat Mukdapitak แกน่าจะหาได้ในราคาที่เราหาไม่ได้คัพ. อาศัยลุกค้าเก่าร้านเก่นเอานะ

7. สภาพสวย ๆ กิ๊ปครบ ๆ หายากครับ แต่ กิ๊ปไม่ครบ มีรอย พอหาได้

8. Psut Kmutt Haha

Psut Kmutt Haha Guest

0
    0
    0
    ราคา แรงจัง

9. พ่อค้าที่นำเข้ามามักเปนแบบ พอเหนของหายากนานๆมีเข้ามาที และเหนพวกเราต้องการ มีดีมานด์ไง ก้อเรยฉวยโอกาสซะงั้น ลืมไปว่าเราสะสมฮอนด้า นึกว่าเปนแบบดารารวยๆสะสมวินเทจคาร์ราคาหลายแสน หรือพวกเบนซ์คลาสสิคคาร์ เฟอร์รารี่รุ่นเก่าๆ ความเหนผมนะ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตาแม็คพูดอย่างนี้ก็ไม่ถูกนะ ของบางอย่าง อย่างกระจกประตูของผมที่แตก เมื่อก่อน ก็พอมีอยู่บ้าง แต่ตอนนี้ ผมหาอยู่เต็มสัปดาห์ ขับรถวน ไปเป็นสิบโกดัง ค่าน้ำมัน ค่าเอ็มสปอร์ต ในการเสาะหา บวกไปแล้วไม่รู้เท่าไร น่าจะเกิน สามหรือสี่พัน และแล้วก็หาไม่ได้ ในที่สุดก็ลองตัดสินใจ โทรหาเพื่อนที่ตัดของจากญี่ปุ่น และก็ประสบความสำเร็จในการหา คือ "เจอ" แต่ ไปเจอแบบ ราคาขายหน้าร้าน และผมก็ต้องยอมรับ เพราะ ต้องการมัน คุยกับใครหลายคนว่า อยากนะ อยากเอาเข้ามาเยอะเยอะ ทุกรุ่นล่ะ แต่ มันหาไม่เจอแล้ว ที่เจอที่ญี่ปุ่นตอนนี้ ราคาต่อคันแรงมากมาก ก็เลยหวั่นใจว่า เอาเข้ามาแล้ว ราคาก็กระโดดอย่างนี้ล่ะ ก็เลยต้องปล่อยให้ย่อยเป็นเศษเหล็กไป

11. โชคดี ยังพอมีคนเข้าใจ

12. ซื้ัอใส่ทีละข้างครับ ..... ความรู้สึกจะได้ไม่แพง

13. ขอเปลี่ยนเป็น พ่อค้าที่ขายให้ผู้นำเข้า นะครับ ที่ขายแพงให้เรา มันเริ่มตั้งแต่ฝาแดง แล้วเพราะเมกานิยม แต่ก่อนฝาแดงไม่เท่าไรตอนนีเ75000บาทสองเท่า ซึ่งมันทำใจลำบากนะครับ อย่างกันสาดf1ก้อประมุลกันจนแพง เราต้องนำทฤษฎีตลาดอริยะมาใช้ในคลับกันครับ

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    ศัพท์สูง งง อ่ะ ตาแม็ค ทฤษฎีตลาดอริยะ มันคือ จั๊งได๋ล่ะ

ผมซื้อมาแพงมาประมุลถุกๆในคลับ แต่ทำได้กับของหลักร้อยนะผมว่า หลักหลายพันมันมีต้นทุนแฝงผมและทุกคนคงเข้าใจดีคัพน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้