รายงานผลครับหม้อน้ำตันครับถอดไปผ่าล้างที่ร้านเรียบร้อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นพพล ตาลลักษณ์, 26 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รายงานผลครับหม้อน้ำตันครับถอดไปผ่าล้างที่ร้านเรียบร้อยครับ

1. ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ อาการหายเลยมั้ยครับ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ดีครับ ค่อยค่อยหาสาเหตุไป ทำรถ ดูแลรถเอง ทำไม่ยาก

3. ค่าเสียหายอยู่ที่800บาทครับแพงใหมครับพี่ๆ

4. อาการหายสนิทเพราะร่องหม้อน้ำตันเกือบทั้งหมดคับ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    คาดว่า ล้างแล้ว โล่งแน่นะ ถ้าโล่งแน่ก็โอเคครับ บางทีทะลวงแล้ว ไม่หายขาดก็มีครับ จะไม่เหมือนเปลี่ยน รังผึ้งครับ

6. ขอใช้คำว่าน่าจะนะคับผมแยงเองเพราะกลัวชั่งจะแยงให้ไม่หมดก็เลยขอแยงเองเลย

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่อ อ่อ ถ้าได้ทำเองก็ดีครับ จะได้ เป็นความละเอียดรอบคอบ เพราะผ่านมือ ผ่านตาของเราเอง

8. ขอบคุณครับ

9. แยงเองแล้วเสียค่าอะไร 800 หรือเสียค่า ชม.

ค่าน้ำยาค่าฝ่าส่วนผมคอยแยงอย่างเดียวคับ.สนุกดี5555.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้