พี่ๆ น้องๆ ครับ ท่านใดมีสเกิ๊ตข้างเหลือใช้บ้างครับ ในราคาเยาวชนอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Little Turtle, 16 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ น้องๆ ครับ ท่านใดมีสเกิ๊ตข้างเหลือใช้บ้างครับ ในราคาเยาวชนอ่ะครับ ผมต้องการเอาไปใส่เองอ่ะครับ สภาพใช้งานได้ สีไหนก็ได้ inbox รูปกับราคามาได้เลยครับไม่ต้องเขิลนะครับ อิอิ

2. Little Turtle

0
    0
    0
    ง่ะ...เผื่อมีท่านใดอัพเกรด แล้วถอดทิ้งไว้เฉอยๆ ทางนี้ยังมีคนต้องการนะครับ...เย้ๆ ๆ ๆๆๆ

3. Little Turtle

0
    0
    0
    พี่ Atiwat Khoonpumee ถอดมาเลย เห็นรถพี่เท่ย์อ่ะ ผมเลยอยากใส่บ้าง ผมอ่ะ สายหล่อครับ คนขับนะครับหล่อมาก อิอิ

4. เห้ยไม่จริง ขอบคุณครับที่ชม Little Turtle

5. รถน้องใส่แล้วสวยแน่ๆ รถพี่สู้ไม่ได้แน่ๆ

6. Little Turtle

0
    0
    0
    ง่ะ...ป่าชะนี้ ก็ยังไม่มีผู้ใหญ่ใจดีมาขายให้เลย...อยากได้จุง

ซื้อใหม่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้