Ga15 นี่ นอกจากสกรูปรับรอบเดินเบาแล้ว มันยังมีสกรูให้ไขปรับรอบชดเชยแอร์ไหมครับ ถ้ามี...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 15 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    Ga15 นี่ นอกจากสกรูปรับรอบเดินเบาแล้ว มันยังมีสกรูให้ไขปรับรอบชดเชยแอร์ไหมครับ ถ้ามี อยู่ตรงไหนครับ ถ้าไม่มี ตั้งรอบชดเชยแอร์ยังไงครับ ขอบคุณครับ ^^

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    มันตัวเดียวกันมะใข่หรอคับ

อันนั้นแหละครับ ปิดแอร์ตั้งเดินเบาก่อน เปิดแอร์แล้วตั้งอีกทีครับ ทำสลับกันให้มันพอดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้