ช่วยผมคิดด้วยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย gasthai, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gasthai

gasthai Guest

0
    0
    0
    คือผมคิดจะซื้อรถมาติด Gas เพราะรับค่าน้ำมันไม่ไหวมีงบประมาน สามถึงสี่แสนครับจึงมองอยู่สองรุ่นครับมีSUNNY N16 NEO กับCOROLLA ALTIS 1.6ครับอยากได้เกียร์ธรรมดาครับจึงอยากให้พวกพี่ๆช่วยผมคิดว่าควรใช้รุ่นไหนดี รุ่นไหนควรเอามาติดแก๊สมากกว่า ติดแล้วจะไม่มีปัณหาครับ หรือมีรุ่นอื่นที่น่าใช้ในงบประมาณเท่านี้หรือน้อยกว่านี้จะดีมากช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เลือกอัลติสครับ

3. ALTIS หรือ Civic es

4. @tnt@

@tnt@ New Member Member

22
    0
    0
    อัลติส กะ วิออส คับ

5. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    เลือกรถตระกูล Toyota ก็พอดูนะครับ ไม่ทำให้เดือดร้อนมาก แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น ต้องอยู่ที่ผู้ขับล่ะครับ ว่าจะชอบอะไรมากกว่า :):):):):):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้