อยากได้สติ๊กเกอร์สักแผ่นทำใงคับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นพพล ตาลลักษณ์, 11 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้สติ๊กเกอร์สักแผ่นทำใงคับพี่ๆ

1. ผมก็ขอด้วยครับผม ผมสมาชิกใหม่ครับ

2. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ขอด้วยสมาชิกเก่า

3. ก็อยากไปอยู่แต่ติดตรงที่หัวหน้าไม่ให้ลางานดิ่ครับ

4. ผมอยู่เพชรบุรีจะต้องทำใง?ชี้แนะด้วยครับ

5. ตจว. รอก่อนนะครับ ขอให้ผ่านกิจกรรม ครั้งนี้ไปก่อน

6. แล้วเมื่อไรพี่จะมาแถวชะอำ-หัวหิน มั่งครับ

7. เพิ่งไปมาเมื่อวันเสาร์นี้เองครับ

8. แล้วพี่มาที่หาดใหน?

9. ชะอำหรือหาดปึกเตียนครับ

10. แอดเ้พื่อนไปแล้วครับ เข้าไปดูรูปได้เลยครับ

11. พลาดโอกาสงามๆนี้ได้งัยเนี้ยะนะผม

12. ถ้าเป็นเพื่อนกันก่อนหน้านี้ คงได้เจอกันแล้วครับ เอาติดรถไว้ตลอดด้วยครับ

ก็คงต้องปลอบใจตัวเองไปก่อนครับไว้รอโอกาสหน้าละกันนะครับพี่แล้วผมจะหาของดีใว้ฝากพี่ๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้