พี่ๆคับ อยากได้สติ๊กเกอร์ กลุ่มสวยๆ ซักแผ่น ทำไงคับ...!

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Lukwaa Story, 7 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lukwaa Story

Lukwaa Story Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับ อยากได้สติ๊กเกอร์ กลุ่มสวยๆ ซักแผ่น ทำไงคับ...!

2. อยู่ กทม หรือป่าวครับ

3. นาย มาริโจ้ เมาเรื่อย ใช้ accord88-89 หรือป่าวครับ

4. Lukwaa Story

0
    0
    0
    ป่าวคับ อยู่ ราชบุรี

5. Sunguam Sumet

Sunguam Sumet Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยากได้ครับ

6. Sunguam Sumet

0
    0
    0
  7. ถ้าท่านที่ใช้รถ accor 88-89 แล้วอยู่ใน กทม หากอยากได้ อยากให้มาเจอะมาเจอกันบ้างนะครับ ได้เห็นหน้าเห็นตากันบ้าง ไม่อยากให้เอาไปติดเฉย ๆ เลยนะครับ

8. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    ผมอยู่ชลครับพอจะอนุมัตได้ไหมครับ

9. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    ใกล้ๆเอง555

10. ส่วนท่านที่อยู่ ตจว. ถ้าีมีโอกาสก็อยากให้มานะครับ แต่ถ้ามาไม่ได้ ก็อยากให้เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ ไม่อยากให้เงียบนะครับ

11. Lukwaa Story

0
    0
    0
    ถ้ามีงานที่นครปฐมจะไปคับ

12. ท่าน นาย มาริโจ้ เมาเรื่อย เดี่ยวผมแนะนำ ที่ตรงรุ่นให้นะครับ ....... น้ามอญครับ สมาชิกก้อนเดียวครับ ช่วยแอดให้หน่อยครับ

13. แล้วได้อยู่ในกลุ่ม accord club.in.th หรือยังครับ

14. น่าจะติดตรงรุ่น ตรงกลุ่มจะดีกว่านะครับ accord 88-89 มันเฉพาะปีนะครับ แต่ของ accord club.in.th มันคลอบคลุ่ม accord ทุกรุ่นนะครับ

15. อีกหนึ่งชิ้นที่หายากครับผม 55555

16. อยากได้ๆๆๆๆหนูอยากได้อ่ะ น้าน้องแหะๆ

17. Or Tatiyakarn

Or Tatiyakarn Guest

0
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันอ่ะ...

18. Or Tatiyakarn มาหาถึงบ้านแล้วก็ไม่บอก ลืมไปเลย

19. Or Tatiyakarn

Or Tatiyakarn Guest

0
    0
    0
    เสียดายจัง...ไม่รู้ว่าอยู่กับพี่น้อง...ไม่งั้นคงฉกไปแล้วค่ะ..

20. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ผมก้ออยากได้นะครับพี่น้อง ขอบคุณครับ

21. อูย่แถวไหนครับ

22. เข้ามาพูดคุยในนี้กันบ่อย ๆ หรือหากอยู่ กทม. มีโอกาสมาเจอะเจอกันบ้าง จะได้เห้นหน้าเห็นตา Therdthai Sangthong

23. ผมก้ออยากด้ายคับน้าน้อง รถผม88-89ด้วยคับ

24. ผมก็อยากได้คับพี่น้อง

ของผมตรงรุ่นเลยแต่ผมอยู่เพชรบุรีต้องทำใงครับถึงจะได้สติกเกอร์มั่งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้