พี่ๆคับผมมีเรื่องถามหน่อยคัย ผมจะเอาล้อแม็กaccordงูเห่ามาใส่89เราได้ป่าวคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Num Wan OpOr, 24 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Num Wan OpOr

Num Wan OpOr Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับผมมีเรื่องถามหน่อยคัย ผมจะเอาล้อแม็กaccordงูเห่ามาใส่89เราได้ป่าวคับ

2. รู้สึกว่ามัน จะ 4/114 นะครับ เราใช้ 4/100

3. Num Wan OpOr

0
    0
    0
    แล้วถ้าเราจะใส่ต้องทัมยังไงอ่ะคับ

4. Num Wan OpOr

0
    0
    0
    ดัดแปลงยังไงได้บ้างคับชี้แนะด้วยคับ

5. มันใส่ไม่ได้ครับ ดัดแปลงไม่คุ้มครับ

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับ ไม่มีความคุ้มค่าเลยครับ

7. Num Wan OpOr

0
    0
    0
    ขอบคุนคับพี่ที่ชี้แนะ

8. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ถ้าอยากใส่จริงๆวิธีที่ดีที่สุดประหยัดสุดก็หาอแดปเตอร์4/100ออก4/144แต่ว่าถ้าใส่แล้วล้อจะล้นเอาอย่างมากมายเบยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้