รบกวนหน่อยครับ ผ้าเบรกชุดหนึ่งเท่าไรครับ ถ้าเปลี่ยนเองจะย่กมั้ย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ดอน ตลาดแก้ว, 21 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ ผ้าเบรกชุดหนึ่งเท่าไรครับ ถ้าเปลี่ยนเองจะย่กมั้ย ขอบคุณสำหรับข้อมูลล่วงหน้าครับ

1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ผ้าเบรคหน้าไม่เกิน1,200ครับเปลี่ยนไม่ยากครับผม

2. เปลี่ยนไม่ยากคับแต่ต้อง มีตัวที่ดันลูกสูบกลับเข้าไป จะง่ายขึ้นคับ

3. ขอบคุณมากครับ

4. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนคู่ละห้าร้อยครับ เปลี่ยนเอง ง่ายมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้