ตะกี้นั่งคุยกะน้าชาย น้านั่งกินเหล้าไปด้วย คุยกันเรื่อยเปื่อย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย แป๊ะ เมคอัพ, 20 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตะกี้นั่งคุยกะน้าชาย น้านั่งกินเหล้าไปด้วย คุยกันเรื่อยเปื่อย แล้วก็พาลไปถึงเรื่องรถเกิน 7 ปีห้ามขับในกรุงเทพฯ น้าชายบอกมาว่า รถมึงซื้อยังไม่ถึงปี จะไปกลัวอาราย เท่านั่นแหละ นั่งขำกันท้องแข็ง เออ รถผมซื้อยังไม่ถึงปีเลยนิ่ จะไปกลัวอะไร จริงป่ะครับ 555555

1. ของผม 2 ปี โอ้ววว เหลืออีก 5 ปี 555

ผมเหลืออีกหก ง่าๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้