เปลี่ยนปั๊มติ๊แล้วรถสะดุดอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonza_27, 14 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonza_27

tonza_27 New Member Member

39
    11
    0
    วันนี้ผมเพิ่งเปลี่ยนปั๊มติ๊กไหม่ให้ช่างเปลี่ยนให้อ่ะแล้วพอติดเครื่องรถออกอาการเลยครับสะดุดอ่ะครับ:cry:ครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เปลี่ยนเอาตัวไม่ดีเข้าไปมั๊งครับ ว่าแต่ของเก่าเป็นอะไรล่ะครับ

3. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    แรงดันน้อยเกินไปหรือป่าว.............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้