จะใส่เบาะหนังอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย korame, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. korame

korame Guest

0
    0
    0
    อยากใส่เบาะหนังครับประมาณว่าจะหุ้มทั้งคันเลยครับผม
    มีร้านไหนแนะนำครับบ้างครับ
    ทำนานไหมครับ 1วันเต็มพอไหม

ผมอยู่อยุธยา รังสิต(สายคลอง) ปากน้ำ ลพบุรี แถวๆนี้มีร้านดีดีร้านพอประมาณไหมครับผม

ขอบคุณครับ

2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันคับ..........แต่ถ้าจะหุ้มใหม่ทั้งคันคงต้องไปปรึกษาช่างเย็บก่อนว่าจะเอาหลังสีอะไรเย็บลายไหน...คงใช้เวลาไม่เกิน 2 วันมั้งคับ.......ใครอยู่แถวนั้นมาบอก ๆ ก็แล้วกัน

3. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    2รุ่นนี้ถ้าแต่งดีๆใส่เบาะหนังด้วย สุดยอดครับรถปีใหม่ๆเห็นเป็นมองคอเคล็ด3รอบ ทำแล้วลงรูปดูด้วยจิ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ออกมาท่าจะหรูเลย

5. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ไปดูพี่ติ๋ดิ ใส่เบาะหนัง เริ่ด สุดๆ

ร้านที่จะใส่เนี่ยะ ถามพี่โจ ดิ คับถูก

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เชิญที่นี่เลยครับ...ผมก็กะว่ารอให้ผ้ามันดูแย่กว่านี้อีกนิดก้อจะไปเปลี่ยนเป็นหนังเหมือนกัน....ร้านเอ็กเซอเล้นซ์แยกรามอินทรา กม.8 เอารถไปจอดเช้าเย็นๆน่าจะเสร็จ...ราคาไม่เกิน 9,000.- พร้อมแผงข้างประตูด้วย คือราคานี้แผงข้างหลังเบาะจะเป็นหนังเทียมนะครับ...แต่ถ้าหนังแท้ทั้งหมดจะต้องประมาณ 13,000-14,000.-..โทร.02-9497552-3 ติดต่อเจ๊หรือคุณแหม่ม..ก็ได้ครับ..บอกว่าโจ ปราจีนฯแนะนำมาเขาจะได้คิดราคาส่งนะครับ.

7. whitebear

1,191
    11
    0
    พี่โจเรานี่ดังจริง ๆ ที่ไหน ๆ ก็มีแต่คนรู้จัก

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ใส่บาะซิ่งดีก่า......อิอิอิ

9. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ไม่ถึงขนาดนั้น.....คนคุ้นเคยกันเฉยๆ

คือร้านไหนที่ค้าขายกันก็จะรู้ราคาส่ง...ก็พอจะขอให้ร้านเค้าคิดราคาส่งเหมือนกันได้น่ะ...พี่ก็จะบอกเฉพาะเพื่อนๆที่สนิทกันนั่นแหละโอ...เพราะเกรงใจร้านเค้าเหมือนกัน..กำไรเค้าหายไป2-3พันเลยนะ:)

10. BLUEprimino

584
    5
    18
    อั่นแน่....คุ้นเคย หรือ คุ้นเคียง.....อิอิอิ

11. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    หลังๆเบาะซิ่งหายากและราคาแรงมากเลยละ
    อิอิ

12. silver dragon

580
    2
    0
    ของก๊อบงัยพี่...

ผมเคยเห็นของก๊อบขายกัน6-7พัน/คู่เองนะพี่!...แต่รถเร่งไม่ค่อยขึ้นเลยไม่อยากซื้อง่ะ:D

13. krissarakorn

krissarakorn New Member Member

53
    0
    0
    ของผมแบบสวมครับ ราคาทั้งคัน 4500 ของดารายุทธ เอ็นเตอร์ไพรส์ 0-2457-4303-5 0-2457-0507 0-2457-0053 หุ้มเบาะ,พรม,พวงมาลัย,กันขโมย ผลิตและจำหน่ายชุดหุ้มเบาะรถยนต์แบบสวมทับ ที่ออกแบบเข้ารูปเบาะรถแต่ละรุ่น ทั้งหนัง PVC และหนังแท้ สวมเสร็จในครึ่ง ชม. แต่ต้องแจ้งล่วงหน้า ก่อนประมาน 3 วัน เค้ารับใส่ให้นอกสถานที่ ลองโทรหาดูนะ

14. BLUEprimino

584
    5
    18
    สวยครับ คันนี้เห็นมาแล้ว หรูโคตร....

15. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอเอาตังค์ไปทำอย่างอื่นก่อนนะ
    ถ้าเหลือก็ว่าจะทำมั่ง
    ไอ้เบาะหนังเนี่ย หรูดี

16. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อยากใส่มั่ง

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    กิเลส เกิด อีก แล้ว สง สัย ว่า ต้อง รอ ปิด เทอม หน้า 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้