ไม่รุ้ว่าพวกพี่จำผมได้รึเป่า

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย exxyboyz, 17 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. exxyboyz

exxyboyz New Member Member

15
    0
    0
    หวัดดีคับ ผม x ผมขับอยุ่ที่ PTT อ่ะ ผมเพิ่งมาเจอ karting forums มีพี่ เต้ย พี่เคี๊ยก พี่บอยอยู่ ขอเเจมด้วยคับ ^^" ฝีมือผมยังขับอ่อนๆอยุ่คับ

เเล้วเนี่ยคับ ผมได้ขับนอกสถาที่ครั้งเเรกในชีวิต
    ปล.เอ้อ หวัดดีพี่ๆทุกคนครับ

2. Mikas

Mikas New Member Member

20
    0
    0
  3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    น่าจะเป็นที่ MSL งาน Rotax max Challenge 2005 สนามที่ 2 :D

4. a_phahon1

a_phahon1 Guest

0
    0
    0
    ที่ MSL รถ PTT

รถของทาง PTT แต่เป็นสนาม MSL

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    สวัสดีครับ ขอให้สนุกกับการขับนะครับ

6. MSL

MSL New Member Member

13
    0
    0
    มาลองรถ MSL ที่ MSL หรือยัง

หวัดดีครับ แล้วคุณมาลองรถของเราหรือยังครับ ถ้ายัง เชิญชวนมาลองครับ ขอบคุณครับ

ปล. ยินดีที่รู้จักครับ สนามนั้นผมดูแลรถ ทีมญี่ปุ่นครับ CRG JAPAN

7. exxyboyz

exxyboyz New Member Member

15
    0
    0
    ยังครับพี่ ยังไง ขอ ราคา ต่อ อ่ะไรว่าไป คับ จะไปลองดูคับ

8. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    เอ๊ก นี่เอง หายไปนานเลยนะสาดดดดด

ไม่ค่อยมีเวลาไปอ่ะพี่บอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้