อยากเล่นมั้ง...

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ☻ j o E c O U p e ☻, 29 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ☻ j o E c O U p e ☻

☻ j o E c O U p e ☻ New Member Member

6
    0
    0
    คืออยากจะเล่น KART มั้ง อยากได้คำแนะนำว่าจะเล่นรุ่นไหนดี หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง อยากซื้อไว้เองเลย..

2. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ลองเข้าไปดูที่นี่ครับ แต่ผมว่า แพงไปหน่อย แต่รถน่าจะไม่ค่อยช้ำมากนัก

http://www.kartthai.com/UsedKart.html

ส่วนของผม ไปหาซื้อต่อจากนักแข่ง ท่เขาไม่ได้ขับแล้ว

และก็เอามาทำใหม่

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ลองเข้าไปอ่านกระทู้เก่าๆดูน่ะ "40769"
    ผมเองไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรายละเอียดของแต่ละยี่ห้อเท่าไหร่ เพราะมีมากเหลือเกิน
    ผมเลื่อกซื้อที่สะดวกขับ และ ทีมช่างที่พร้อมครับ
    ส่วนตัวรถ ทุกอาทิตย์ที่ผมไปขับอาการไม่เคยเหมื่อนกันสักครั้งเลยครับ
    ขึ้นอยู่กับเราบอกอาการให้ทีมช่างได้หรือเปล่า แต่สรุปว่ามันส์ครับถึงแม้จะเปลื่องค่ายางสักหน่อย
    ว่าแล้วเสาร์นี้ไปลุยกันดีกว่านะครับคุณน้องๆ เพื่อนๆ ทั้งหลาย

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แรงเยอะจังนะ

:eek: จะไปกันอีกเหรอพี่เสาร์เนี้ย แรงเยอะจริงๆเลย (ทั้งคู่เลย) :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้