>>>Happy Birthday คนเกิดเดือนตุลาคม<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 15 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    แหะๆ ดูๆแล้วคนเกิดเดือนนี้เยอะพอสมควรเลยคิดว่าอวยพรพร้อมกันเลยดีกว่า:D
    สำหรับท่านที่เกิดเดือนนี้ได้แก่ พี่เบส(8) พี่ต้อง(15) พี่เจต(18) พี่บอย(23) และพี่สิท(24)

##%%+o+Happy Birthday+o+%%##
    ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆด้าน สุขภาพแข็งแรง
    และ ขอให้ศัตรูและมิตรเทียมต้องพ่ายแพ้ต่อท่านในทุกวิธีทาง:D
    มีความสุขมากๆทุกๆคนเลยนะคะ happy happy!!

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    สุขสันต์วันเกิดด้วยคนนะครับพี่ๆขอให้เงินทองไหลมาเทมาอย่าเจ็บไข้จากผมน้องใหม่ครับ

3. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    HBD ขอให้มีความสุขกาย สุขใจ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียนนะครับ เงินไหลมาเทมานะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการนะครับพี่ๆ:D

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    HBD มีฟามสุขมากๆ เงินทองไหลมาเทมาเยอะแยะมากมายทุกๆ คนเลยคร้าบบบบบบ....

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    HBD ทุกท่านครับ..ร่ำรวย ๆ ร่างกายแข็งแรง

6. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    สำหรับท่านที่เกิด เดือนตุลาคน นะครับ ก็ขอให้ สุข สมหวัง ดังที่ใจคิดไว้ทุกอย่างนะครับ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    happy birthday ครับทุกท่าน

8. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    thanks คับ!

อ่าว ไม่มีเรานี่นา
    ha ha ha

ไม่เปงไร เดี๋ยวไป HBD ตัวเองตอนแข่งบนสะพานที่เชียงใหม่ปลายเดือน
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    อ้าววว พี่ปอมเกิดเดือนนี้ด้วยเหรอคะ Happy Birthday นะคะ

ปล. เกิดวันที่เท่าไหร่คะ:D

10. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    hbd มีความสุขมากๆๆนะค้าบบบบบบบบ สมหวังๆๆๆ

11. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    HBD ทุกท่านครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

12. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    27 คับผม
    :D
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้