สนามใหม่ลาซาลเซอร์กิต

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย koke, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    เมื่อค่ำคืน ว ท 22เวลาตี2 ก่าๆมีนักซิ่งไม่ทราบจำนวนและสังกัดได้ใช้ถนนเส้นนี้ปลดปล่อยความแรงแถวๆ52 54เสียงดังมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆระวังอู่แถวๆนั้นเขา..............นะ

2. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    อ่า.....เรื่องนี้ยอมรับผิดแต่โดยดีครับ.....แต่คืนนั้น....ถ้าพวกผมไม่อยู่อู่.......ไอ 2 คนนี้มันก้อยังคงต้องวิ่ง
    กันอยู่ดีคับ.....เพราะเค้าง้ำๆกันอยู่.......อีกอย่างคงไม่มีใคร ณ ที่นั้นห้ามไอคนขับอิมได้หรอกว่าไม่ให้วิ่ง
    ตรงนั้น....จริงมั้ยครับ.....

3. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    โทดครับพี่
    แต่มันห้ามไม่อยู่จริงๆครับ ....

4. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    ขอโทดครับพี่ ผม แค่ถอด ไซเรนเซอร์อย่างเ ดียว ขอโทดครับพี่

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    วิ่งกันไม่เกิดอะไรขึ้นก็ถืออว่าโชคดีล่ะกัน :D

6. ICE MAN

ICE MAN New Member Member

222
    3
    0
    ขอโทดแทนเพื่อนๆ TOMARU ด้วยครับ พี่ตั้ม

7. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    555อิอิ เงียบจังหว่า

8. ICE MAN

222
    3
    0
    คิดถึงพี่ซุปจัง
    อู่ปิดเร็วเลยไม่ได้เจอพี่เลย

9. aOOa

aOOa Member VIP

89
    6
    8
    กูบอกแล้วลอยฟ้าบางนาไม่เชื่อกู เป็นไงล่ะ

แต่เมื่อไหร่จะเอาอีกล่ะ กูชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ไม่ต้องเอารถกูไปเกี่ยวนะ กูรู้)

10. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เดี๋ยวกุจัดเชงแม่ง ในลาซาลเลย หารถมาวิ่งแม่ง ซัก 10 คู่ ดูดิ๊ จะมันขนาดไหน ....

11. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    เหี้ยแล้วไง เดี๋ยวมีเหล็กมากั้นตรงทางเข้าลาซาลทำไง สัด พูดใม่คิด

12. ICE MAN

222
    3
    0
    จริง เห็นด้วยกับนายโอ๊ต
    คู่เดียวก็แย่แล้ว
    10 คู่มีหวัง เจ๊งแน่

13. aOOa

aOOa Member VIP

89
    6
    8
    มึงก็เข้าท้ายซอยเด่ะ ไอ้เวร พิมไม่คิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้