ยางรถ Kart "Bridgestone" มีขายแยกหน้า-หลัง ไหมครับ?

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 13 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยางรถ Kart Bridgestone มีขายแยกหน้า-หลัง ไหมครับ?

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ ยังไม่มีคนมาตอบเลยนะครับ นี่ผมคิดว่า"แสดงว่าไม่มีขายแยกชุดแน่ๆ" ว่าแต่วันหยุดสุดสัปดาห์หน้าพี่ไปฮ่องกงอยู่หรือป่าวครับ? หรือว่าจะไปขับโกคาร์ทดีครับ ฮั่นแน่เลือกไม่ถูกหล่ะสิครับ ผมมาดูโรงงานที่สระบุรีครับ กลับวันศุกร์ คงเลยไปPTT indoorเลยหล่ะครับ เพราะเลิกงานจากที่นี่5โมงขับรถไปสัก2ชั่วโมงถึงครับ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สวัสดีเต้ย
    คงไม่ได้พาลูกไป Disney Land HK แล้วอาทิตย์นี้ โรงแรมที่อยากพักเต็ม
    เลยเลื่อนไปก่อน เสาร์นี้ไปลุยหลังซีคอนได้น่ะ ไงไว้เจอกันวันศุกร์แล้วว่ากัน
    ไปฝึกงานสระบุรี หรือไปเฝ้าสาวสระบุรี กันแน่

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    i think

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เรื่องยาง

เดี๋ยวผมจะลองสอบถาม ทางพี่กบ(mini siam) กับ พี่ตี๋ให้ครับ ได้ความเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้