อยากได้ คาร์บู ครับ ใครมีเหลือใช้บางครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย บอย ตัวเป็นเป็น, 27 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ คาร์บู ครับ ใครมีเหลือใช้บางครับ

1. ท่านประทานน้าเอ้ และเลขาน้าน้องเลยคับ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คาบูซีวิค หรือ คาบูตาเพชร เลยครับ ใช้กันได้ ไปเดินเซียงกงลูกไม่น่าเกิน สองพัน

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่กล้าหาให้กลัวไม่ถูกใจครับ

4. Palin Omsin

0
    0
    0
  5. รู้สึกว่าจะมีเหลืออยู่นะ...

6. ราคาเท่าไรครับ ที่ว่าเหลือ นะ.....

7. แต่คาร์บู อย่าหวังว่ามันจะ 100 % นะครับ สายแวคคั่มมันเยอะ โทร มาคุยดีกว่า 0896068829

8. มีทุกอย่างจริงๆคนนี้

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    บริการยีบสี่ชั่วโมงเหมือน โลตัสเอ๊กเพ้ด เลยด้วยตาน้อง อิอิ

10. ยังไงได้มาต้องล้างประกอบใหม่อยู่ดี

ถ้าตรงรุ่น แว๊คคั่มน่าจะครบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้