>>>Pics of Meeting @ MotorSportLand<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ขอทรายหน่อยคับ กระจังหน้า ของคันสีดำ ควรใส่แบบไหนดีอะคับ แนะนำหน่อยอยากหล่อ อิอิ
    ปล. มีใครอายุต่ำกว่า 20 ไหมคับ หรือว่าผมจะเด็กสุด ฮาๆ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    อย่ามาทำตัวเด็กสุดแถวนี้ มันกระทบหลายคนน้อง:D
    กระจังหน้าคันดำก็ดูแบบที่รถพี่ไง ต้องบอกไหมคันดำไหน เหอๆๆ
    กระจังหน้าตัว Racing เจ๋งสุดแล้วน้อง เป็นที่นิยม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2007
  3. Hack01

155
    6
    0
    ถ้าผมจำไม่ผิดกระจังหน้า Racing มันมีตัว H สีดำ อยู่ตรงกลางด้วยนี่น่า ผมชอบแบบติด H แดงข้างบนกระจังเองมากกว่า อิอิ

4. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ใช่คะ ปกติมีแต่พี่เอา H ออก เพื่อความเท่ห์ ฮาๆๆ:D

5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    กระจังหน้า Racing สามารถถอด H ได้ครับ

แค่ไขน็อตด้านหลังเท่านั้น :D:D

6. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ตอนแรกบอกจะไปโทษทีไปไม่ไหว ไม่ได้ไปกะเค้า เพราะไม่สบายกินยานอน
    แต่ก็อยากไปนะ คิดถึงทุกท่านเลย เห็นภาพแล้วอิจฉา

พ.ย. ก็คงไม่ได้ไปอีก ติดจัดงานแต่งงานน้อง.... ฝากไปซิ่งด้วยนะ

7. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    แล้วเมื่อไหร่เจ๊มาร์จะแต่งเองสักทีละจ้ะ:D

8. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    นั้นนะสิ ทำไม รูป มัน เบลอ เบลอ อ่ะ หุ หุ หุ

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    รถ ผม ก็ เบลอ ว่า รัก แธบ ด้วย อ่ะ กิ้ว กิ้ว

10. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    อารายกันคุณมิวแอบไปรักใครเค้าอีก . . . . :D:D

11. Hack01

155
    6
    0
    Thank you คับ พี่สิทธิ์ เวลาไปมิตติ้งท่าทางจะเขิน แหะ เรามะรู้จักใครเรย T-T
    ปล. อยากได้เสื้อ กะ สติ๊กเกอร์ ด้วยอะคับพี่สิท ถ้าวันไปมิตติ้ง Vtec Party จะได้เรยปะคับ อยากหล่อมานาน *0*

12. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    แค่ขับ coupe ก็หล่อแล้วน้องเอ้ยยย:D

13. Hack01

155
    6
    0
    พี่สิท เข้ามาให้ความกระจ่างหน่อยคับ ^ ^

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อยากได้ ติกเกอร์ ต้องมาติดต่อกะ เรา 55 แต่ว่าต้อง.......ก่อนน่ะ หุหุ

15. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    อะไรๆก็พี่สิท เด็กพี่เค้าเหรอเนี้ยยยย ฮิ้วววววว:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้