มีร้าน มานำเสนอ ทำลิ้นหน้า (มีรูปแล้วนะครับไม่ค่อย ชัดเท่าไครับ)แล้วผมขอเข้าคลับด้วยได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย gujacki, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มงกิชิ

มงกิชิ New Member Member

28
    0
    0
    สวยมากครับ แต่เห็นไม่ชัดว่าแบะลงมาเยอะไปป่าว แต่มองด้านข้างมันยื่นๆ สวยดีครับ เป็นเอาว่าขอดูรูปชัดๆ ครับ พลีสสส... :eek:

2. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    น้าโอ๊คสุดยอดเลยครับ แก้ไข้ได้หมด วันหลังผมจะเอาภาพเซ็นเซอร์ให้น้าโอ๊ค แก้ไขหน่อยซะแล้ว....อิอิอิ

3. gujacki

gujacki New Member Member

19
    0
    0
    ขอบคุณครับ ที่แก้ภาพให้ ยังไงเดียวจะหาเวลาตอนเช้าๆถ่ายให้ครับ ขอโทษทีครับ

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    คร้าบบบบบ ขอถามหน่อยครับเคยเอารูปลิ้นหน้าของหน้าแหลมที่ญี่ปุ่นคันสีฟ้า ไปให้ที่ร้านเค้าดูป่าวครับ ไม่รุว่าเค้าทำได้มั้ยอ่า แล้วสรุปจ่ายไปเท่าไรครับ

5. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ทำร้านเดียวกันช่วยอัพครับอยู่ตรงข้าม ABAC 2 เหมือนกัน

6. pik_mario

pik_mario New Member Member

38
    0
    0
    นั้นสิคับพี่น้อง มีใครอยากได้บ้างคับ จะได้ สั่งด้วยอีกคนคับ
    แล้วรวมๆ กันไปจะได้ลดอีกไมน่อ

7. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

8. gujacki

gujacki New Member Member

19
    0
    0
    ผมว่าน่าจะรองไปสั่งเค้าดูนะครับ หลายๆอันร้านเค้าคงลดให้นะครับตอนที่ผมทำ 1800บาท แล้วร้านเค้ามีทำตีโป่งล้อหลังด้วยครับ คู่นึงไม่เกิน 2000 บาทครับ เราสามารถสั่งให้เค้าทำตามแบบเราได้เลยครับ ตามความพอใจของเราเลย

9. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เสร็จแล้วถ่ายรูปชัดๆให้ดูหน่อยนะครับ.....ขอบคุณครับ

10. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แวะมาดูครับ รูปไม่ค่อยชัดครับแต่ก็ดูดุดีครับ

11. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    สวยดีครับ

12. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    อัพ ครับ

13. มงกิชิ

มงกิชิ New Member Member

28
    0
    0
    คุณ gujacki คับ ช่วยลงรูปชัดๆ อีกหน่อยสิคับ หรือไม่ก็ส่งมาที่ [email protected] ก็ได้คับ กำลังตัดสินใจอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้