นัดมิตติ้งเดือนพฤศจิกายนครับ (น้ำตกวังตะไคร้) เลื่อนแล้วครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดีใจด้วยครับคุณเชดคุณคือเพื่อนแท้ของผม........อดไปเหมือนกัน.......อิอิอิอิอิ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :cry::cry::cry: เสียดายจังเลยครับ น่าไปด้วยกัน

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆๆ อีก 1 อาทิตย์ครับ

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    พี่กอล์ฟ...ปิ๊กคงไปม่ายได้อ่ะ แม่สั่งว่าวันที่25ต้องเฝ้าบ้านเพราะว่าไม่มีใครอยู่กะตา.............เซ็งเลย

5. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    งานนี้คงไปไม่ได้จริงๆครับ ติดเรียนทั้งผมทั้งแอมเลย ต้องขอโทดด้วย
    แต่ถ้าเป็นมิตติ้งตอนเย็นๆค่ำๆตามร้าน สั่งอาหารมาทานกันก็คงไปได้ครับ
    ยังงัยกอล์ฟก็ดูจำนวนแล้วกันนะครับถ้าไปกันน้อยมากก็มาเจอกันที่ ญาติกาก็ดีนะคับ

ปล.ถึงปุ๊กปิ๊ก
    ตอนนี้ปลาหางนกยูงที่บ้านออกลูกเพีบยเลยแต่เป็นตัวเล็กๆอยู่นะ
    ฝากถามแม่ปิ๊กว่าจะเอามั้ยจะได้จัดไปให้ มันเยอะจริงๆ ...

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานนี้จะมีใครไปบ้างน้า .... ขอเสียงคนที่จะไปหน่อยครับ จะได้คิดแผนการต่อไปได้ถูกครับ

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มีเยอะเลยเหรอคุณลิด เอามาฝากหญิงก้อยสักหน่อยจิ เค้าอยากได้ :sad: :D:D

8. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    พี่ 50/50 นะยังไม่แน่ใจว่าจะเอาไงอ่ะ

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พี่เต้ยไม่เข้ามาตอบเลยอะครับหายไปไหนหว่า....เหอะๆๆๆๆๆของเช็งกับติ่งน่าจะไปได้นะครับแต่เดี๋ยวต้องดูรถก่อนครับเพราะว่ายังไม่ได้เอาไปซ่อมเลยอะครับต้องเจียจานเพิ่มแน่ๆเลยอะ.....หรือว่าพอจะมีใครอนุเคราะห์ให้ติดรถไปด้วยอะครับ......คริคริ

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปแน่นอน!!

เตรียมคนและรถไว้พร้อมแล้วครับ :D:cool:

11. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    เยอะเลยครับแต่ว่ามันยังตัวจิ๋วๆอยู่เลยนะ
    ตอนนี้กำลังหาอ่างเพิ่มอยู่ตอนนี้แยกมา2อ่างแล้ว
    กำลังจะหาอ่างที่3 ถ้าจะเอาจริงๆเด๋วอนุบาลให้ซักระยะก่อนก็ได้
    แล้วเด๋ววันเอาไปให้ก็จัดค่าซากุระมาซักกลมงัย อิอิ
    จะได้เชิญประธานตุ่ยร่วมดริ๊งค์กันซะเลย :D :D

12. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ถึงเช็ง....
    ตอนนี้พี่เต้ยไม่ค่อยว่างเลย ทำงานหามรุ่งหามค่ำทุกวันเลย ไม่รู้จาได้ไปหรือป่าว

อีฟเองจ้า........:D:D:D:D

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    งานนี้ไม่ว่างกันเยอะจัง...

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นเอางี้นะครับ ณ ตอนนี้ผมจะขอยืนยันการไปมิตติ้งครั้งนี้ว่าให้เป็นกำหนดการเดิมก่อน แต่ถ้าหากวันศุกร์เช็คจำนวนคนที่ไปได้แน่นอนอีกครั้งแล้วมีน้อยเกินกว่า 10 คนคงจะต้องขอเลื่อนออกไปอีกครั้ง เพราะคนน้อยเกินไป ไม่สนุกแน่ครับ .... ยังไงใครที่ไปร่วมมิตติ้งได้ก็แจ้งเข้ามาด้วยนะครับ อยากให้ไปพร้อมหน้าพร้อมตากันครับ

15. boylpn

775
    2
    18
    ได้เลยครับ

เพราะยังไงก็อยากไปแบบพร้อมหน้าพร้อมตากันก็ดีเหมือนกันนะ แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ก็แล้วกันนะครับ :D:cool:

16. pukpick

615
    0
    0
    ปิ๊กขอโทษจริงๆนะคะ...ที่ไปไม่ได้
    แบบว่าคำสั่งเบื้องบนเค้าสั่งมาอ่ะว่าวันอาทิตย์ให้อยู่บ้าน เลยพูดมะออกเลย

17. จารอดไหมเนียะงานนี้ - -"

18. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไปครับ 22/11/50

19. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมยังอยู่นครสวรรค์อยู่เลยเนี่ย

20. boylpn

775
    2
    18
    รอคำตอบอยู่นะครับ

ตามแต่เสียงส่วนใหญ่นะคร๊าบบบบ .... :D:cool:

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เนื่องจากผมได้ดู ๆ แล้วไม่ว่างกันหลายคนเลยอ่ะครับ งั้นเอาเป็นว่าผมขอสรุปให้เลื่อนการไปน้ำตกทริบนี้ออกไปก่อนนะครับ เพื่อความพร้อมเพรียงของทุกคน และต้องขออภัยคนที่เตรียมตัวไว้พร้อมแล้วด้วยนะครับ อยากให้ไปกันเยอะ ๆ มากกว่าครับผม ขอบคุณครับ

22. กำ....เลื่อนซ่ะงั้น - -"

23. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แล้วไม่ทราบว่ามิตติ้งเดือนนี้จะเปลี่ยนเป็นที่ไหนครับ หรือว่าเดี๋ยวรอสรุปอีกครั้งนึงครับ

24. boylpn

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

เลื่อนเป็นเมื่อไหร่ก็บอกด้วยนะครับ ส่วนนัด meeting ล่ะเลื่อนด้วยหรือเปล่าเอ่ย ? :D:cool:

25. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    ผมว่าเอาเป็นซักต้นๆเดือนหน้าดีมั้ยครับ ไปกินร้านปิ๊กก็ได้
    เอาแบบมาเจอหน้าคร่าตากัน สั่งสุราอาหารมาทานกันคุยกันไป
    เป็นการเช็คชื่อกันก่อนปีใหม่อ่ะ ดีมะ :D
    ส่วนเรื่องไปเที่ยวเอาไว้รอทีเดียวหลังปีใหม่ค่อยว่ากัน:)

ยังงัยก็ช่วยกันออกความเห็นกันหน่อยก็แล้วกันครับ
    ยังงัยก็คลับของเราทุกคน..เนอะ:cool:

ปล. ที่อยากให้เป็นเดือนหน้าเพราะว่าตอนนี้..กรอบ..มาก รอเงินเดือนออกก่อนอ่ะ..แหะๆ

26. หึหึ .......... มีแฟนแล้วลืมผมเลยน่ะคุณลิต..........................ใช่ซิเรามันเก่านิ........อิอิ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งคงเป็นต้นเดือนหน้าแล้วกันนะครับ ช่วงนี้รอเงินเดือนออกกันหลายคน อิอิ

28. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รับทราบครับ

29. boylpn

775
    2
    18
    รอกำหนดการนะครับ

นัดมาได้เลยนะครับว่าเมื่อไหร่ แต่ว่าวันที่ 8-10 ธ.ค. ไม่อยู่เพราะไปต่งจังหวัดกับที่บ้านคร๊าบบ :D:cool:

30. pukpick

615
    0
    0
    วันที่2ต้องไปงานแต่งจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้