Nissan NV Van,AD resort, Y10 Thailand Thread

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YAmodels, 30 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ขอบคุณครับ
    ถังน้ำด้วยนะครับ แล้วกล่องฟิวส์พอจะหาซื้อได้ปะ ว่าจะเอาขามันซะหน่อยพอดีหาซื้อมะได้เลย
    รถคุณ x มะมีตัวหน่วง แล้วตัวรีเลย์อะ มีปะ ที่อยู่ติดกับขั้วต่อไฟรวม ตัวสีดำ 5 ขา
    แล้วแอร์ดิจิตอลคุณx ได้ไปทำมายัง

ทำสีขาวเล้ย จ๋วยๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2009
  2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ???? งงครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    งงไรเค้าแค่ถามว่ามีตัวหน่วงไหมนะ กับฟิวนะ
    ตอบให้ครับว่าไม่มี
    แอร์ยังไม่ได้ทำครับ ตังหมดก่อน
    อิอิ

4. sorawas

692
    17
    0
    อิอิ โทษที หมายถึงตัวรีเลย์อะคับ มิใช่ตัวหน่วง
    รบกวนหน่อยน๊า พอดีช่วงนี้ว่างๆ ว่าจะรีบทำให้เสร็จ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กรกฎาคม 2009
  5. อิอิ มีของเล่นใหม่เรื่อยๆเลยนะชาวแวนเนี้ย

6. buem

2,764
    75
    0
    เก่งเรื่องไฟจิง

7. sorawas

692
    17
    0
    ก็มั่วไปเรื่อยเปื่อยอะคับ ยังกลัวไฟไหม้รถอยู่เหมือนกัน เพราะต่อไฟเละเทอะปายหมด อิอิ

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ผมดูวงจรไม่เป็นอ่ะครับ...........................:D:D:D

9. buem

2,764
    75
    0
    เอาเป็นว่าต่อตรงเลยครับไม่ต้องหน่วง

10. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    พี่เจนเลื่อนเป็นวันอาทิตย์นะพี่อิอิเด๋วโทรหาอีกที วันอาทิตย์งับ

11. sorawas

692
    17
    0
    นั่นจิ ต่อตรงไปโลด
    แต่ก็ยังข้องใจผมว่ารถคุณx น่าจะมีรีเลย์มาให้แล้วเพราะมีสายลากมารอ

เดี๋ยวไปลองดูอีกทีนิ

12. buem

2,764
    75
    0
    ไม่มีครับ
    มีแต่สายรื้อกันดูแล้วครับผม
    รถน้องเจนก็ม่ายมี

13. sorawas

692
    17
    0
    คับๆ ขอบคุณครับ

14. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    van ขับแล้วรวย

15. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เลื่อนนัดกันไปก่อนนะพี่เจนอิอิเสาร์หน้าค่อยว่ากาน 555

16. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ได้เล้ยยย น้อง

17. buem

2,764
    75
    0
    นัดไรกันอ่ะ

18. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    นัดเดท อิอิอิ

19. buem

2,764
    75
    0
    กำ
    นอกใจนิ

20. sorawas

692
    17
    0
    ซะงั้น

ถึงว่าบอร์ดได้เงียบเชียบ

21. แอบเข้ามาดูชาวแวนเค้าคุยกันครับ

22. afam

afam New Member Member

6
    0
    0
    อยากได้จานดีสเบรคหน้าของแวนสักคู่ พอจะมีราคาใหมครับ
    :)

23. buem

2,764
    75
    0
    เอาของเดิมรึครับ ราคาไม่เกิน 2000 ครับผม มายกดุมเลย

24. พี่เบิ้มขอบคุณนะครับสำหรับข้อมูลเรื่องหม้อน้ำ ที่ผมโทรไปถาม นึกว่าจะได้สั่งซื้อกับพี่เบิ้มซะแล้ว
    พอดีมีร้านแถวนี้ ราคาก็พอได้ เพื่อความรวดเร็วไม่มีรถใช้เลยต้องจัดทำไปก่อนครับ ไว้โอกาสหน้า
    คงได้รบกวนอีกแน่ครับ ขอบคุณมากครับ......แบบว่าซึ้งครับที่ช่วยให้ข้อมูล:):):):)

25. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0

ยาวไป NV ใจดีกันทุกคน

อิอิ

26. ครับ ผมก็ต้องขอบคุณ คุณเก่งด้วยสำหรับข้อมูลนะครับ ขอบคุณมากครับ

27. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    มิเป็นไรครับ กันเอง

ผมยังไม่ตื่นเลยไม่ได้รับโทรศัพท์ โทษทีๆ

อิอิ

28. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    สยาบดีกันไหมครับช่วงนี้ยุ่งๆๆครับ
    คิดถึงพี่ๆๆๆทุกคนครับ
    มิดติ้งเมื่อไรโทรมาบอกด้วยน้าอยากๆผกินเหล้ากับพวกพี่ๆๆ รถเทพๆๆๆ

29. buem

2,764
    75
    0
    ไม่เป็นไรครับ ไม่อยากให้เสียเงินแพง

30. sorawas

692
    17
    0
    อังคารนี้หยุดปะคุณเบิ้ม ว่าจะเข้าไปเอาของหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้