super red ck2 โหดมากๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย foony, 4 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    สุดยอดครับ

2. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เมือ คืน ที่ คลอง 5 ไง . . ตอน แรก เห็น มา แล้ว เย้ยย คันนี้ ป่าว หว่า

เสียง โหด มากก . . สาวก ck2 อย่าง เรา นั่ง ตา ค้างง

รอ ดู กี่ วิ หว่า ๆๆๆ ๆ

แต่ แล้ว ไฟ ยัง ไม่ ทัน จะ มา ก็ . . .

งึ่ม งั่ม ๆๆ ๆ . . . แค้บบ ๆ ๆๆๆ ! !

เคร้ง ง งง ง ~

เพลา ร่วง ลง มา เลย -*---

จบ คับ พี่ น้อง . . . .

เสีย ดาย

แต่ ลง rb25 บอดี้ ck2 นี่ กล้า เน้อะ ยัด ลง ไป ได้

นี่ ถ้า ได้ วิ่ง นะ . . . คง จะ สุด ยอด

pS. สุดยอด ck2 ~*

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ขอบคุณคัฟฟฟฟ

ติดตามมมม

4. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    สุดมาก

5. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    วันนี้ก็เห็นที่สนามนะคับ สวยแปลก มองผ่านๆก็เหมือนck2 ปกติ แต่พอเห็นท้ายละตกใจเลย ดีคับเป็นสีสันของวงการบ้านเรา เอาใจช่วยคนทำกับเจ้าของรถนะคับให้ได้เวลาดีๆ

6. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    -----------------------------------

พอกับผมเลย พี่ กลายเป็นเด็กๆไปเลย

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    จัดรูปให้ดูคับ เพิ่งถ่ายมาสดๆที่สนามคลอง 5 หุหุ

โหดจริงๆ :D

8. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เวรกำจิง ๆ เลยสุดๆ

9. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  10. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
  11. PoM.KiG-KoG

PoM.KiG-KoG New Member Member

13
    0
    0
    สุดยอดจริงๆๆๆๆๆ

12. e M i L y ^ m3w

e M i L y ^ m3w New Member Member

1
    0
    0
    จะโหดไปไหนกัน.....ใช่ๆที่เอมิ บอก...ตอนแรกอยู่หลังสแตน พอเสียงโหดมา วิ่งไปดู โอ้โหหห....อยากดูมาก..แต่ก็อด

13. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    โหดสุดยอด

14. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    โหดได้ใจจริง ๆ ครับ

15. punez

punez Member Member

324
    0
    16
  16. เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเหมือนจะได้พบกันมาก่อนหรือเปล่าคับ เส้นกาญจนา กะ VR4 อีกคันอ่ะคับ:D ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยคับ:confused:

17. LANEVO

LANEVO New Member Member

312
    0
    0
    อะไรมันจะโหดได้ขนาดนี้เนี่ย

18. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ต่อไปมันจะมีไรเกิดขึ้นอีกไหมเนี่ยยยยยยยย

HONDA วาง 4G
    Mitsu วาง RB
    ToyoTa วาง J
    ฮุนได วางง 4G
    Soluna วาง SR

ขาดไรอีกเนี่ย แต่ละคัน สุดติ่ง

19. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    เย้ย เป็นแหนบด้วย ญี่ปุ่นเห็นคงตะลึงน่าดูอ่ะ

20. Understeer Drift NA

Understeer Drift NA New Member Member

37
    3
    0

อยากเห็นตัวจริงวะหนึ่ง........ตอนแรกที่บอกคิดว่ามึงโม้:confused::confused:

21. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ ที่ลงรูปให้ดู เพื่อนๆ จะได้เห็นรูปของจริงชัดๆ ซะทีว่าที่ผมบรรยายไว้ในกระทู้ มันมีตัวจริงเป็นๆ ด้วย เห็นไม้ครับ ว่าท่อออกกันชนหน้า แล้วช่วงล่างหลังเนี่ยมันเป็นคานแข็ง จริงๆ :D

22. vios60

vios60 New Member Member

1
    0
    0
    ้honda วาง 4G มีหลายคันเหมือนกัน
    ตะก่อน พรีลูดแถวบ้านผมก็วาง 4G

23. champ...

champ... New Member Member

25
    2
    0
    สุดยอดดครับ

24. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    เห็นที่สนามเมื่อคืน วิ่งดีเหมือนกันนะค่ะ

25. -ZERO-

-ZERO- New Member Member

142
    0
    0
    สุดๆๆ เลย

26. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    สีสัน มากๆเลยคับ ท่าจะดหดน่าดู

27. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    อ๊า!!!! นี่มันของจริงนี่หว่า อ่านมาตั้งแต่หน้าแรก พอเห็นรูป หายงงเลยครับ
    สุดจิงๆ กล้าทำมากๆ นับถือ อยากเห็นของจริงมากๆ เลย

28. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    แถวบ้านเลยเนี่ย โหดฉิบ อยากเหนตัวจิงอ่ะ
    ปล. สงสารคนทำเฮดเดอร์อ่ะจ้า

29. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    เสต็ป ทิ้งรถ กล้าดีครับ

คนทุกคนมีความคิด ความฝัน แต่มีไม่กี่คนที่จะกล้าทำมัน ตบมือให้ครับ

30. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    สุดยอดเลยพี่ ทำเอาสาวก CK งงไปตามๆกันเลยคับ ผมเองก็อึ้ง สุดยอดเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้