สำหรับคนที่ชอบอะไรที่มัน เรืองแสงได้ หรืออยากหาสีพ่นๆละก้อ มาดูเลย

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย send2bear, 30 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    ใน link ข้างล่าง เป็นสีแบบ Glow in the Dark ว่าง่ายๆก้อ พรายน้ำแหละคับ
    พ่นออกมาจะสีออกเหลืองอ่อนๆ แต่เวลาที่มืด จะเรืองแสงขึ้นมาเลย

http://www.bosny.com/Home/Products/_______Aerosol_Spray_Paint/Products_pics/products_pics.html#10

และสำหรับพวกสีต่างๆ ของ bosny ก้อ ok มากเลย หลายสีโคตรๆ
    เป็น under coat ก้อมี อโนไดซ์ก้อมีสีออกทองๆ โครเมี่ยมก้อมี
    สีทนความร้อนระดับ 400F สีขาว สีแดงก้อมี

ลองดูตาม homepro ได้นะคับ ไม่รู้ว่าเค้าจะสั่งตัวเรืองแสงไปรึเปล่านะ
    ถ้าหาไม่ได้ลองโพสมาบอกละกันคับ เดี๋ยวถามไปทางบริษัทให้ :D

2. FiT K20A

FiT K20A New Member Member

50
    1
    0
    ดีคับ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ช่ายแล้วๆๆๆๆๆ
    กระป๋องที่มีรูปป้าย Exit อ่ะ

ว่าจะเอามาผ่นแป้นเหยียบซักหน่อย

สงสัยกระป๋องแรก กะ ป๋องที่ 2 มันต่างกันยังไงอ่ะคับ

ปล. ล่าสุด ดูที่ Home DIY ยังไม่มี
    ที่โลตัส บิ๊กซี ก็ยังไม่มี
    เห็นมีอยู่ที่แผนกรถยนต์ เซนทรัลลาดพร้าวอ่ะคับ

4. send2bear

60
    0
    0
    เหมือนกันคับ สงสัยบริษัทมันคงลงเวปมั่วอ่ะ

5. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    กำลังหาอยู่เลยครับ

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เจอว่าขายที่ไหนบอกกันมั่งน่ะ จะเอาไปพ่นหมวกกันน๊อค :D :D :D

7. send2bear

60
    0
    0
    ดู home pro เค้าบอกไม่ได้สั่งมาก
    เดี่ยวไว้ผมถามทางบริษัทให้เลยดีกว่า ว่าหาซื้อได้ท่ไหนบ้าง

8. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    เหมือนผมเคยเห็นที่ โฮมโปร สาขา แฟชั่นเลยอ่ะ กระป๋องแพงเหมือนกันอ่ะ ร้อยกว่าบาท หรือ
    เกือบสองร้อยเลยอ่ะ

9. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    หาได้ที่ไหนโพสบอกด้วยนะครับบอก

10. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ล้อหลังผม ก้อใช้ยี่ห้อนี้ล่ะ สีส้มสะท้อนแสง

11. `Tao

859
    11
    0
    ขอบคุณครับ แบบเรืองแสงเด้อออออ :D :D :D

12. ShadowAAA

ShadowAAA New Member Member

9
    0
    0
    แถวบ้านผมขาย ป๋องละ 230 บาท ครับ แพงจังว้า

13. Minku

Minku New Member Member

23
    1
    0
    อยากได้สีทอง ที่ไหนมีขายมั่งน่ะ

14. `Tao

859
    11
    0
    ที่ไหนอะ แถวบ้านไม่มีเลย บอกหน่อยครับ :D :D :D

15. send2bear

60
    0
    0
    โทรไปถามบริษัท บอกว่า โฮมโปรสั่งไปนานมากแล้ว ไม่ได้สั่งเพิ่มเลย
    ทำให้หลายๆสาขาไม่มี

งั้นตอนนี้ ใครเจอที่สาขาไหน บอกกันด้วยนะคับ
    มีไอเดียแจ่มๆทำหลายอย่างเลย
    เท่ดี กลางวันขาว กลางคืนเรืองแสง

16. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ผมเห็นที่เซนทรัลลาดพร้าว แผนกประดับยนต์ ชั้น 4 อ่ะคับ

17. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เคยเห็นคับที่โฮมโปรสุขา 3 นะถ้าจำไม่ผิดมีคับ

18. ShadowAAA

ShadowAAA New Member Member

9
    0
    0
    แถวบ้านผมอยู่นครพนมครับ เหอๆ มาซื้อสิพี่

19. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    โอมโปร รังสิต ฟิวเจอร์ครับ มีชัวร์ ผมเจอมาแล้ว แต่ไม่ซื้ออ่ะ กระป๋องละ 199 แพงอ่ะ

20. tom ae92

tom ae92 New Member Member

66
    2
    0
    ต้องลองดูแถวบ้านแล้ว:D

21. `Tao

859
    11
    0
    อะจึ๋ยยยย :eek: :eek: :eek:

นึกว่าอยู่ กทม. :p :p :p

22. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    หาไม่เจอ ...

23. Jun@AmHere

Jun@AmHere Guest

0
    0
    0
    เราขายสีและผงเรืองแสงในที่มืด 083-997-7987 [email protected]

บริษัท ของเราขายเรืองแสงในที่มืดสติกเกอร์และอื่น ๆ มากขึ้น เยี่ยมชมเว็บไซต์ของเราได้ที่
    สติกเกอร์เรืองแสงและผงของเราเรืองแสง 12 ชั่วโมงที่อุณหภูมิห้อง 25 เซลเซียส
    คุณสามารถติดต่อเราได้ที่ 083-997-7987 หรือเขียนถึงเราที่ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้