MEETING เดือนพฤศจิกายนเชียงใหม่(รูปมาแล้วววค้าฟฟฟฟ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 6 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เชียงใหม่ช่วงนี้อากาศเย็นๆน่าไปเที่ยวจังเลยถ้าขับรถไปค่าน้ำมัน5000จะพอไปกลับแล้วก็ขับเที่ยวด้วยไหมเนี่ย

2. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    คนกรุงเทพเริ่มอิจฉากันแล้วสิเนี้ยย อย่างนี้ต้องจัดมีทติ้ง กันคนละครึ่งทาง ไปจัดกันที่ พิษณุโลกเลยดีมั้ยเนี้ย

3. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0

4. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ไมกลับมาเที่ยวที่บ้านหรือครับ เห็นน้องชายเขาบอกคิดถึง

5. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รถเชียงใหม่สวยๆ มิทติ้งน่าสนุก เคยไปแจมกะ
    EK Club เชียงใหม่มาเหมือนกันครับ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    น่าสนุกจังเลยงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ใจมันไปทางเหนือแล้ววววว

เห้อ ไปเที่ยว วอรม์อัพ มังกี้ เหล้า มิกซ์ เม่งถูกกว่า กทม.บานเลย เมาปริ้นเงินยังเหลือ

เที่ยว เอกมัย ทองหล่อ อย่าว่าเลย ขนาดรัชดา ยังแพงกว่าเชียงใหม่อีก

SI ตีตั๋วเหนือออออ !!!

8. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สุดยอดคับชาวไชเหมียง เอ้ย!เชียงใหม่ Siภูเก็ตเป็นกำลังใจคร๊าบบบ

9. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    กระทู้เก่าได้อีก 555+

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    น่าสนุกนะ อยากไปจัง

11. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    อยากไปมีตติ้งด้วยอะ

12. MonToey

MonToey New Member Member

8
    0
    0
    *-*

รถสวยดีคับ

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

นู๋เบสไปขุดมาตอบ พี่ก็อ่านวันที่ตกใจเลย ปี 2007 ฮาๆๆๆ นึกว่ามีตติ้งข้ามปี

ไปเชียงใหม่ทีไร ไม่เคยได้เอาคูเป้ไปสักที

14. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พอดี นั่งอ่านย้อนหลังไปเรื่อยเลยขุดๆ มา คิคิ เช้านี้ตื่นมาทำไรอีกอะวา

15. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ว่าแต่ Si เชียงใหม่ ยังเยอะกันมั้ยเนี่ย
    เด่วเดือนหน้าไป HONDA RACING FEST เชียงใหม่ จะได้แวะไปทักทาย

16. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยๆ กันทุกคันเลยคับ

17. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^เพ่ๆๆๆเค้าไม่ได้ไปแข่งกิฬากันน่ะ....จะไปเป็นกำลังใจทำไม???
    เค้าไปมิดสะติ้งกัน...ไปมาววกัน..............เชียงไหม่หนาวแร้วเหยอ ภูเก็ตยังร้อนตับแตกเหมือยนเดิมมมม :cool::cool::D

18. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    เยอะครับ ผมก็มาจาก club si เชียงใหม่ ว่าจะกลับไปเที่ยวงาน honda fest เหมือนกันครับ
    ไว้เจอกันที่เชียงใหม่นะครับพี่

19. Nung_Maesot

831
    2
    0
    ได้ครับผม ผมไป 18-19-20
    ยังไงเด๋วไปเจอกันที่นู่นเลยคับ

20. adam12

adam12 New Member Member

174
    0
    0
  21. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รูปสุดท้าย น่ารัก อ่า

อยากไป มีสติ้ง เชียงใหม่ จัง :D :D

---------- Post added at 14:07:38 ---------- Previous post was at 14:07:23 ----------

รูปสุดท้าย น่ารัก อ่า

อยากไป มีสติ้ง เชียงใหม่ จัง :D :D

22. Nung_Maesot

831
    2
    0
    ต้องหาเวลาไปเยี่ยมพี่น้อง เชียงใหม่กันหน่อยแล้วคับ อิอิ

23. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อยากไปเชียงใหม่ แต่ไกลจัง :D

24. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    คนถ่ายภาพเค้าเจ๋งดี

25. adam12

adam12 New Member Member

174
    0
    0
    สวยมากเลยครับ
    หาโคมดำ มุมส้ม ek96 ขอราคาและรูปด้วยนะครับ ด่วน!!!!!!!!!!! ติดต่อกลับที่ 0879994432 [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้