วันนี้ตอนบ่ายๆ เจอนู๋ตาลที่คลอง 5 ด้วย อิ อิ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย DEVILMAN, 10 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    รีบจับ ๆ ๆ ตัวตาลไว้เดะลอย อิอิ หนุ่มเยอะจริงวุ้ยเพื่อนเรา

2. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    แหม....เล่นชมกันแบบนี้นู๋ตาลก้อลอยแน่นอน

เอาเชือกมามัดกับเสาไฟฟ้าเร็วๆ เดี๋ยวจะลอย เอิ๊กๆๆ

3. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ลอยไปไกลละ สอยลงมาหน่อย 555++

4. say

say New Member Member

985
    1
    0
    love

ไม่เป็นไรครับ :D ยินดี ครับ คนอะไรไม่รู้น่ารักจิงนะ!!!!

5. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    คนธรรมดาๆเองค่ะ ^-^

6. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    อย่างนี้ต้องยิงปืนสอยลงมาแล้วล่ะ 555+++

7. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    เฮ้ยยย...กุว่านะ

แม่งลอยออกนอกโลกแล้วว่ะ 555+

มะวันอังคาร เจอไอ้กิ๊ก แม่งแพ้แดดสิวขึ้นที่แก้ม

สมน้ำหน้า กุบอกแล้ว ว่าให้ไปบางแสนกะกุ

แดดกะลังดี ไม่ดำ ไม่ร้อน แถมมีเรดฟรีอีก

55+ อิจฉากรูล่ะซี้....:D:D

8. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ก็ กุ บอบบาง ง่า อิอิ

9. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    อ๋อ...

เมิง
    ปอบบาง นี่เอง 55

10. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    อย่าตีกันๆ

ร๊ากทุกคนๆ

555+++

11. ReaL Happiness

562
    7
    0
    หึหึ ปอบหน้าตาดี กร๊าก ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้