สติ้กเกอร์ SPORT TRUCK over 200 km/hr team

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chai_Rama2

Chai_Rama2 New Member Member

65
    0
    0
    อ่ายยยยรันนนน สติ๊กเกอร์เวอร์ชั่นเก่าผมยังมะได้เรย นี่เพิ่งกลับจากโตเกียวออโต้ซาลอนมา เพิ่งนึกได้ หายไปยังเน่

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สติกเกอร์มี 2 อย่างครับ
    1 โลโก้ ตัวสีขาว
    2 นับเบอร์ ตัวกมๆแดง

มีแต่นี้น่ะครับพี่ชัย.......

3. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    แล้วพี่นัดเจอกันกี่โมงครับ และที่ไหนเอ่ย

4. pord_13

pord_13 New Member Member

54
    0
    0
    อยากได้แบบเก่าจัง.........เผื่อได้อัพสเตป

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่ป้อดเอาหรือป่าวล่ะครับ ผมจะจัดให้ครับ.............

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อ่อ ใครจะไปพร้อมๆกันโทรมานะครับ...................081 814 6493 โทรมาตอนประมาณ 4 โมงนะครับ เดี๋ยวรวมพลก่อน

7. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ไปกันเร็วเรยหลอพี่ ผมเลิกเรียนเย็นอะ รอกานหน่อยยย หุหุ

8. ไม่หรอกพี่ผมกะไว้ประมาณ 2-3 ทุ่มอ่า

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใช่ๆๆๆ

10. pord_13

pord_13 New Member Member

54
    0
    0
    เอาซิครับ ให้ก้อเอาครับ สติกเกอร์นะคร้าบบบบบบบบบพี่น้อง อย่าคิดเป็นอื่นไป อ้อ...นัดกันสี่โมงเย็นแล้วกว่าจะรวมตัวด้สองทุ่ม มาวกันพอดีพี่

11. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    พี่เจี๊ยบสติกเกอร์ สปอททรัค อันใหม่จะได้ก่อนเบอร์มินิทรัคป่าวพี่ จะได้โล๊ะๆ จัดระเบียบกระจกหลังไปในตัว

12. _nop_

811
    0
    0
    พี่เจี๊ยบครับ ผมยังไม่รู้เลยว่าได้เบอร์อะไร เห็นแต่คนอื่นเขาเลือกเบอร์กัน

13. กำลังหาร้านทำราคาถูกอยู่ครับ

แต่บอกก่อนนะนัมเบอร์นี้ต้องมามิตติ้งบ้างนะครับถึงจะได้ อย่างน้อยต้องรวมตัวกันบ้างนะ

14. _nop_

811
    0
    0
    ไปกรอกใบสมัครเมื่อวานไงครับ แล้วมิตติ้งที่ปั๊มเอสโซ่ กม7 ทุกครั้งใช่ป่าวครับ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    nice to meet you

16. l3IRD_DEKDUE

l3IRD_DEKDUE New Member Member

4
    0
    0
    ขอด้วยดิพี่เจี๊ยบซักใบ ได้ปะ อิอิ

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    งง ครับ........

นพสับสนอะไรหรือป่าวเนี่ย ที่ไปสมัครน่ะเป็น MINITRUCK CLUB นะครับ บอร์ดที่เราใช้กันอยู่นี่คือ ทีม SPORT TRUCK ครับผม..........เบอร์ที่ลงกันนั่นก็ของบอร์ดนี้ครับ

18. _nop_

811
    0
    0
    รับทราบครับ

19. note04

note04 New Member Member

41
    0
    0
    สมาชิกใหม่คับ....ชื่อเอ
    อยากได้สติ๊กเกอร์ sport truck บ้าง
    ต้องทำอย่างไรบ้างคับ.....

20. Tossapon

Tossapon New Member Member

70
    0
    0
    อย่าลือผมนะ

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    นึกว่าไม่อยู่แล้วซะอีก..........(ผมไม่แจกนะครับ ถ้าอยากได้ต้องไข่วคว้าเอาเอง) ถ้าเป็นไปได้สมาชิกสปอร์ตทรัคต้อง

1 มีการติดต่อทาง เว็บไซนี้ได้
    2 เพื่อนๆทุกคนลงความเห็นว่ามีน้ำใจ ยอมรับได้
    3 ใช้รถกระไม่จำกัดนะครับว่าจะไปแต่งที่ไหนทำปั้มที่ไหน ...ไม่ว่ากันครับ
    4 ......... มีดีอะไรใส่เอาเอง.........
    5 มีความภูมิใจ ในสปอร์ททรัคครับ

22. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    อืมมมมม ปฏิบัติ ตามคับผม

23. Tossapon

70
    0
    0
  24. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    รับทราบทุกข้อกล่าวหาคับ!!

25. _nop_

811
    0
    0
    ได้เลยครับ

26. Tossapon

70
    0
    0
    ทำทุกอย่างที่จะได้สติ๊กเกอร์ sport truck คับ

27. l3IRD_DEKDUE

l3IRD_DEKDUE New Member Member

4
    0
    0
    อิอิ

28. W123BRABUS

W123BRABUS New Member Member

1,134
    0
    0
    พี่เจี๊ยบครับ ยังพอมีเหลืออยู่บ้างไม๊ครับพี่

29. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใครที่ลงทะเบียนแล้ว แล้วยังไม่มีสติ้กเกอร์ ก็ขอให้แจ้งด้วยคับเดี๋ยวจะจัดให้ครับ

ปล.ลงในนี้ก่อนนนะ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=559791

30. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    โค้ช ถ้ามีอีก ขอ บ้างนะครับ

ผมอยู่ตรัง กับ พี่น้อย และ ตั๋น ครับ

เอามาเผื่อกัน หน่อย ครับ ขอบคุณ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้