ใครสนใจหนาวนี้จัดทริปขับรถชิวๆไปหาอะไรกินจังหวัดใกล้เคียงบ้าง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เทอร์โบลูกโตๆ ของผม มันไปกระแทกท่อน้ำเหล็ก 3/4 หน้าเครื่องแตก
    เลยต้องดัดแปลงตัดท่อน้ำหลบเทอร์โบกันนิดหน่อย
    ตามคอนเซ็บป์รถเทพ ที่ไม่สามารถมีอุปกรณ์อะไรเดิมๆติดรถได้ 555...

ส่วนของเจ้าโอ๋ น่าจะหลายอาการอยู่

อืม.. แต่มีอิมหน้าหมู ป้ายแดง
    เครื่องคอแดง ตัว STi ราคาราวๆ 3.9 ล้าน มั้งถ้าผมจำไม่ผิด
    ขับเข้ามา บอกความต้องการให้อู่โมเครื่องให้ซัก 400 ม้า ด้วยงบ 7 แสน ด้วย
    ผมอิจฉาไปเลย ถ้าผมมีงบ 7 แสนทำอีโว3 มั้งนะ
    มันจะเทพขนาดไหนว่ะเนี้ย 5555....

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    นอน อู่กันสะ ให้หมด มาอยู่เป็นเพื่อนกันนะ อิอิ ปลายอาทิด รถ ผม กับ พี่จิ๊บ คงเสร็จแล้ว

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เพราะสายไฟที่ปลักคอยขาดเส้นเดียวจริงๆ เส้นผมบังภูเขาจริงๆครับพี่น้อง 555+

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    รถผมก็คงต้องเอาไปเข้าอู่บ้างแล้ว
    เดี่ยวจะตามรถในคลับแต่ละคันไม่ทัน แรงๆกันทั้งนั้น 555
    รถแรงอยู่อู่ รถหมูอยู่ถนน

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แล้วเอามาซัดกันต่อ :D

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มาซัดแถวชัยนาทมั่งดิ พี่มาร์ช เดี๋ยวจัดเบียร์ให้สักถังเป็นไง อิอิ
    อยู่ทางนี้เงียบเหงาจัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้