*** กำหนดการณ์ meeting เดือน ธ.ค คับผม ***

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 1 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ฝากกินเผื่อด้วยนะครับ

ไม่ว่างไป

ช่วงนี้กำลังเชียร์ซีเกมส์อย่างเมามัน

เมื่อวานเจอถั่วแระด้วย

เขายืนให้ถ่ายรูปคู่ด้วย

แต่ดันลืมเอากล้องไป

เซ็งเป็ด

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    พี่โบว์ ตัดสายผมทิ้งง่ะ - -*
    งานครั้งนี้ไม่ได้ไป มันต้องมีสักครั้งและที่ต้องได้ไปคับ.....*0*
    อยากชมภาพบรรยกาศจังคับ ท่าทางจะ(เมา)เละ อิอิ

3. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    สงสัย คุณโบว์ แกคงนึกว่าที่บ้านโทรตามอ่ะครับ อิอิ:DV

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    อ่า อยู่นครปฐมเหรอครับ ว่าง ๆ มาเกษตรกำแพงแสนมั่งจิ :D ผมชื่อเบลนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก :p

5. Resn

338
    0
    0
    พี่เบียร์ม่ายยอมปาย ร้องเพลงกันมันเลย อิอิ:D

6. Phenic

1,053
    0
    0
    ผมถึงได้นั่งเสียดายอยู่นี่ไงครับ งานเลี้ยงไม่น่าชนกันเลยอ่ะ อิอิ และ ได้ข่าวว่าไปสวนแอคคอร์ด มา
    ไปแกล้งเค้าทำไมครับ เบล :DV

7. gaszohol

643
    4
    0
    เอ้า อยู่ เกษตรหรอค้าบ ผมเอาเบอร์มาแล้วนะครับ
    เด็วค่อยโทรคุยกันครับเบล.....ผมโซ่ครับ
    ท่าทางรถเบล ไม่ทำมาดานะคับ อิอิ สวนแอคคอร์ด แน่นอนเจงๆค้าบเบล

ปล.เมื่อวานติดงานบ้านพี่ง่ะครับ ปัญหาอีกอย่างครับ กระเป๋าแห้งครับ - -*
    ต้องรอหลังเลือกตั้งคับ กระเป๋าตังน่าจะบวม *0* (แต่คนอ่ะบวมอยู่แร้น)

8. Resn

338
    0
    0
    งานหน้าห้ามพลาดน้า :D

ปล. ไว้เจอกันครับ ว่าง ๆ โทรคุยกันได้ครับ :D

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อ้าว...โซ่โทรมาหรอ...ไม่เห็นรู้เรื่องเลย......สงสัยจาเมาแระ...5555+

10. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เมาตลอดแหละโบว์

11. gaszohol

643
    4
    0
    :Dสงสัยพี่โบว์จะเมาจิงๆ ตัดสายอย่างไร้เยื้อใย อิอิ :p

ปล.ได้เลยครับเบลเอาไว้คุยกันหรือว่างๆจะแวะมาชมสาวๆศิลปากรล่ะ :D:p

12. Resn

338
    0
    0
    ข้อเสนอหลังน่าสนครับ :D

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มี คน เมา

14. gaszohol

643
    4
    0
    อิอิ:D
    วันไหนว่างก็มาเลยคับ ยิ่งมากินข้าวกลางวันที่ยูเนี่ยนนะ อย่าให้พูดเลยคับ :p
    ต้องเจอต้องเห็นเองคับ หุหุหุ :cool:
    ปล.ป้าผมทำงานที่มหาลัยเกษตรล่ะคับ เบล

15. Resn

338
    0
    0
    หลายคนเลยงับ อิอิ :D

16. Resn

338
    0
    0
    ทำอะไรอ่ะครับ ยังงี้คงอาจจะเห็นรถผมแล้ว เพราะท่อดังสุดใน มอ แล้วล่ะครับ อิอิ

ปล. พูดยั่วกันนี่นาน้ำลายไหลแล้วนะเนี่ย :D

17. gaszohol

643
    4
    0
    ทำงานอะไรไม่แน่ใจคับ (ลืม)
    ผมไปไม่บ่อยคับ - -* ที่เกษตรง่ะ
    ไม่มีสาวอยู่ที่นั่นเลยไม่ไป อ่ะล้อเล่นหน่า....... *0*
    เด๋วคงได้เจอกันคับ เร็วๆนี้ อิอิ

18. Resn

338
    0
    0
    ยินดีครับ อิอิ แต่พกสาว ๆ ติดรถเผื่อผมด้วยนะครับ อิอิ :D

แล้วเจอกันครับ :)

19. gaszohol

643
    4
    0
    ขอบคุณเบลมากค้าบ สำหรับของฝากเล็กๆน้อยๆ.......*0*
    เจอกันแปบเดียวเองเนอะ - -* (ต้องรีบกลับมาส่งเพื่อนงะคับ)
    เด๋วคงได้มานั่งกินข้าวด้วยกัน และนั่งชมนกชมไม้ด้วยกันเนอะ อิอิ *0*

ปล.แล้วเจอกานค้าบเบล ชอบมั่กๆที่ติดกระจกรถน่ะ *0*

20. Resn

338
    0
    0
    ขอบคุณครับ ไว้ผมจะไปเยือนที่นู่นมั่งนะครับ ดูสาวเกษตรเบื่อแล้ว ไว้ไปดูสาว ๆ ที่นู่นมั่งดีกว่า อิอิ :D (ยังโสด ก็งี้แหละ อิอิ)

21. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เข้าเรื่องสาว ขาดผมได้ไงล่ะงับ เหอๆ

22. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ท่าทางกะทู้นี้จะมีกันแค่ สอง คน เองนะเนี้ย จ๊อบม่ายเกี่ยว 555

23. Resn

338
    0
    0
    แหม พี่จ้อบ แล้วคนข้าง ๆ พี่ล่ะครับ :D

24. gaszohol

643
    4
    0
    เอาล่ะสิคับ เรื่องงี้ ไม่เข้าใครออกใครนะคับ...................*0*
    เบล มานี่ เด๋วต้อนรับอย่างดี แต่จะให้ขอเบอร์สาวๆ คงไม่ไหวนะ อิอิ.....* *

ปล. หวัดดีพี่G@lf_f@ther กับพี่พุทธพงษ์ ภัทรมูล (จ้อบ)
    เด๋วมีโอกาส คงได้เจอกันคับพี่

25. Resn

338
    0
    0

ไม่ได้เบอร์ไม่เป็นไรครับ แต่ขอกลับหอซักคนก็ยังดี อิอิ (ล้อเล่งงับ) :D

26. gaszohol

643
    4
    0
    *0* แหม๋ๆๆๆๆ ไม่ได้เลยนะเบล 555+:D
    ขนาด อยากได้กลับหอเลยนะ อิอิ
    เอาหน่าลองดู สักตั้ง เด๋วรู้กัน อิอิ

ปล.ปีใหม่ไปไหนกันมั่งคร้าบ เพื่อนๆ พี่ๆ

27. Phenic

1,053
    0
    0
  28. Resn

338
    0
    0
    แฮ่ ๆ ๆ หยอดไว้ครับ เผื่อฟลุ้ค :D

29. Resn

338
    0
    0
    ม่ายถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่เบียร์ อิอิ :D

30. gaszohol

643
    4
    0
    นี่ๆ เด๋ววันไหนศิลปากร มีงานเด๋วเพ่โทรบอกเบลนะ อิอิ
    สาวๆเยอะโคดๆ *0*
    เที่ยวปีใหม่ให้สนุกนะเบล
    ปล.เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้