SRC 4 ขวบ ไปทำบุญ ส่ง ท้ายปี ( รูป )

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย ตั้มSRC, 2 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    4 ขวบ แล้วนะ เพื่อนๆ PROTOTYPE และ SRC

ผ่าน ร้อน ผ่าน หนาว รัก กัน เหมือน เดิม :D

ไป บ้าน เด็กอ่อน พญาไท( ปากเกร็ด )งาน นี้ มีกลุ่ม AE เพื่อนๆ จาน ปุ้ย

มาร่วม งานบุญ ครั้งนี้ ด้วย ยินดี ที่ได้ รู้จัก นะครับ

จากนั้น พวกเรา ต่อ กันที่ วัด หงษ์ ปธุมมาวาส ให้อาหาร ปลา เพลิน เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2007
  2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    หนุก หนาน กันไป :D

3. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ตอน บ่ายๆ ไป ต่อ งาน souped up

นั่ง บน บาร์ แจ่ม เลย ขาวๆๆๆ:D

4. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ส่งท้ายปลายปี

ครบรอบ SRC

...............................................เฮ้อ

5. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    ต่อไปถ้ามีกิจกรรมไร อย่าลืมชวนกันด้วยนะครับ
    ขอบคุณน้ำใจดีๆ ชาว SRC นะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18

เปนกะลังใจให้นะพี่ต้น.................สู้สู้

7. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    รูปสวยๆทั้งนั้น รถพี่ตั้มนี่ นับวัน ยิ่งคงคอนเส็บ โหดดด 55+ เจอกันวันที่8ครับ

8. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ครับ งานดีๆ มี เรื่อยๆ ชอบ ทำบุญ กัน อยู่แล้ววว

วันที่ 8 งาน 8 ปี RCWEB เจอกัน

9. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    เฮ้อ แปปๆ 4 ปี และ อยู่กันอย่างนี้นานๆ นะ ชาวแก๊งค์

10. Toon_garage_src

Toon_garage_src New Member Member

20
    0
    0
    4ปีแล้วหรอ:confused: เหมือนพึงจะผ่านไปแค่สามวันเอง 4ปีผ่านไป src ก็ยังเหมือนเดิม(ไม่มี ญๆๆๆๆๆเลยวะ:D:D:D)

11. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    หื่นๆๆ อย่างี้ ญ ไหนจะเข้ามาล่ะ อิอิ

12. A.Legacy

814
    1
    0
    555

13. A.Legacy

814
    1
    0
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้