ผมมีรถ coupe แต่งแบบนี้พอเข้า club si ได้ไหมคาบ รูปอยู่ข้างในคาบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bigmanings, 5 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อ้อ...เค้ามีคลับอยู่แล้วนี่เอง เอาน่า....อย่าไปดุเค้าเลย:D

ปล. ว่าแต่ข้างบนนี่ใครมาตอบอะ ไม่ยอม login เข้ามา เหอะๆๆ

2. Siowmotion 05

Siowmotion 05 Guest

0
    0
    0
    คอมมีปัญหาครับ
    แถมรูปยังหายอีก
    เช็งมากเลยังไงก๊ขอโทษนะที่นี้ด้วยครับ.....

3. Siowmotion 05

Siowmotion 05 Guest

0
    0
    0
    ลืมบอกในกระทู้ ที่แล้ว ด้านบน
    ว่าเป็นของรถสีส้มครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    งงกับข้อความข้างบนอะ อะไรเป็นของรถสีส้ม ไม่เข้าใจ

5. bang_bank

bang_bank New Member Member

27
    0
    0
    สีสวยมากเยยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้