มาม่ะมาดู skirt R11 รอบคันกัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BoyZa, 6 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    ค่อยเป็นค่อยไป

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แล้ว เมื่อ ไหร่ จะ ได้ พบ กัน อีก ละ ครับ เนียยยยยยย

กุมภาต้น เดือน อะ เปล่า ครับ

แล้ว ที่ ไหน ดี ละ ครับ เนียยยยยยย

3. BoyZa

94
    2
    0
    เมื่อไรดีน้า

4. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    กลางเดือนดีกว่าครับลงหนังสือด้วย

5. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาเห็น R11 รถคุณ mono sent นี่แม็กออฟแจ๋มจิงๆๆ...................สวยโดนใจโคตร ไม่ทราบปรกติวิ่งอยู่แถวไหนอะคับ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ น้อง ครับ อยาก เห็น ปัด หลัง อะ ครับ ใส่ แล้ว เป็น ไง หร๋อ ครับ

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    หล่อโดนใจ แต่ไม่สบายกระเป๋าตังค์อะ...........................5555

8. BoyZa

94
    2
    0
    โชว์ ปัดหลัง หน่อยดิ

9. tOon`

2,324
    43
    48
    ตอน นี้ รี เควส รถ พี่ น้อง อะ ครับ อยาก เห็น ทั้ง คัน เต็มๆ อะ ครับ พี่ น้อง จัด ให้ หน่อย ได้ ไหม ครับ

พี่ กิ๊ฟ ด้วย ก็ ดี นะ ครับ

พี่ ตาม ด้วย รอบ คัน เต็มๆ

:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2008
  10. tOon`

2,324
    43
    48
    อัพ ไป ประ มาณ ว่า อยาก เห็น อะ ครับ จัด ให้ หน่อย ครับ

11. mono seat

36
    0
    0
    ผมอยู่ระยองครับ ผ่านมาเที่ยวก็แวะมาหาได้นะครับ ผมบอยครับ โทรมาก็ได้ 081-8656322

12. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ทุกท่านอยากดู "กระจกปัดหน้า" มั้ยครับ เดี๋ยวผมจะถ่ายของรถผมมาโชว์ มี2ก้านด้วย

13. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ปัดหลัง ก็ไม่มี หลังคา ก็ไม่ทะลุ อิอิ :D

14. mono seat

36
    0
    0
    ไม่เห็นมีใครโชว์เลยครับอยากดู แล้วก็อยากได้ด้วย

15. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ บอย ครับ วัน นี้ ขอบ พระ คุณ มาก ครับ ที่ สละ เวลา คุย กะ ผม หน้า หลุยส์

โหๆ เห็น แล้ว รถ พี่ บอย สวย จริงๆ อะ

ใคร บอก ว่า ลิ้น หน้า กาบ ข้าง แก้ม ตรูด สี ดำ ด้าน มะ สวย ผม ค้าน เลย สวย จริงๆ พี่ บอย

ปล. สาวๆ คน ไหน ยัง ไม่ มี แฟน สน ใจ ติด ต่อ พี่ บอย เลย ครับ แหม๋ๆ รถ หล่อ คน ขับ ก็ หล่อ 555+

16. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    โชว์ไรกันหรอ........

17. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เป็นยังไงเหรอคับ ไม่เคยเห็นเลย
    ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยซิคับ อยากเห็นมาก ๆ

(เล่นจนได้นะมุกนี้)

18. BoyZa

94
    2
    0
    จริงรถตูนก็งามไม่น้อยเลยนะ วันนั้นอยากคุยยาวๆซักหน่อยเเต่พอดีพี่มีประชุมเลยคุยไม่ได้มานัก ดีใจที่ได้เจอกัน

19. poomsiri

672
    8
    0

เอา........ฮา..ฮ..ฮ..ฮ.ฮฮฮฮฮ:D:D:D

20. mono seat

36
    0
    0
    ฮา .....ด้วย คน

21. แนนน...

แนนน... Guest

0
    0
    0
    จะโกรธปะ

แนนว่ามันแข็ง ๆ เหมือนเอาอะไรมาแปะไว้อะ
    แถมสีก็ไม่เนียนเลย

อะอะ นาน นาน เข้ามาที่
    อะอะ วิจารณ์ซะงั้น

อะอะอย่าเพิ่งโกรธ อย่าเพิ่งโกรธ

........

22. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ผมว่าสวยออก ถ้าทางจะหายาก.......555+

23. tOon`

2,324
    43
    48
    เอ้า ปัด หลัง มา แล้ว จ้าๆ มา แล้ววววว

อันนี้คือปัดหน้า (ไม่เจ็บ) มี 2 ก้านปัดน้ำฝน

อันนี้คือปัดหลังมี ก้าน 1 ก้าน

ปล . อยากได้ อักษร ct.s กับเป็น ป้ายติดข้างหน้าแบบพี่กิ๊ฟจังเลยครับ ใครมี pm มาทีนะครับ

แหะๆ ตามที่ต้องการหลายๆคน ปัดหลัง เอิ๊กส์ๆ

24. mono seat

36
    0
    0
    โลโก้ หน้าผมเห็นที่เชียงกงเชียงใหม่อ่ะครับ ติดฝากระโปงอยู่อยากได้ลองไปถามดูนะครับ

25. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ บอย ครับ เชียง ใหม่ เลย นะ ครับ แหะๆ

26. poomsiri

672
    8
    0
    เอางั้นเลยหรอ.........งั้นจัดส่งมาให้น้องเค้าหน่อยดิ........จะเป็นพระคุณอย่างสูง:D:D:D

27. mono seat

36
    0
    0
    คุณหมูเห็นรถผมที่ไหนเอ่ย?

28. tOon`

2,324
    43
    48
    :D
    เปล่า ครับ พี่ บอย รถ ของ พี่ บอย อีก คน นึง ครับ ที่ ใส่ skirt สี ดำ อะ ครับ

ส่วน รถ พี่ บอย ก็ รอ เจอะ มีตติ้ง แหละ ครับ อยาก เห็น เอิ๊กส์ อ๊าก

29. suncaro@sr20

249
    0
    0
    โลโก้ด้านหน้ามีทิ้งไว้ที่บ้าน 2 อันอะคับ ไม่รู้จะเอาไปไว้ไหนดี..................................................555

30. mono seat

36
    0
    0
    อ๋อๆๆ คร้าบบ....แล้วเจอกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้