ปีใหม่ไปเที่ยวไหนป่าว

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 11 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ไป 1 คน ชัวร์ๆหลัง 3 ทุ่ม :D

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    บ้านผม2คนครับ คอนเฟริม :D

3. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ตอนนี้ประมาณ 10 คนแล้วครับ รวมน้าเบิ้ลก็ 12 แล้ว ที่เฟิร์ม

4. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    อดเลย

รอรอบหน้าแล้วกัน เพื่อน

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... บ้านผม 1 คนครับ ... อิอิ

6. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  7. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... มิน่า เด๋วนี้ถึงให้เมียเคลียร์ให้แม่ม จิ๋ว Never Die จริงๆ ... อิอิ

8. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... กรูลงรูป เด๋วคนอื่นที่ไปจะมาเล่าให้ฟังว่า ทำไมน้าเอ้ ถึงทำอย่างนั้น...อิอิ

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    น้าเอ้กำลังยกเค้าอู่อยู่ อิอิ
    ว่าแต่ ไปเค้าดาวน์กันที่ไหนอ่ะ ว่าจะไปไนท์บาซ่า ไปป่าว ไปก้โทรมาเด้อ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ธันวาคม 2007
  10. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    น้าเอ้เก็บเครื่องบินชัวร์ เล่นกันเพลินเรย

11. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    บังคับยากชิบห่ะ ....เครื่องบินไรวะ ทำไปทำมา แบบสองใบพัดเล่นง่ายกว่าเยอะเลย

จริงๆแล้วน้าเอ้ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับการเล่นเครื่องบินครั้งนี้เลย แต่ความซวยตกที่แกเพราะดันตัวเล็กที่สุด ก็เลยต้องรับภาระปีนเก้าอี้ ขื่นให้คนทำค้างหลังคาไปเก็บเองคงแย่..............ลองคิดภาพน้าเบิ้ลทำแบบเดียวกันกับน้าเอ้ดิ 555555555

ปล. ยกเลิกการแจกกระโปรงไอ้บังครับพี่น้อง เพราะสุดท้ายมันก็มา แต่กว่าจะมาได้ ต้องให้เมียมาเคลียร์ก่อน อิ อิ

12. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... เฮ้ยวันนี้กรูเจอเหมือนกับที่เล่นกันเลย ราคาแม่งแพงกว่าเท่าตัวเลยว่ะ

มีคอปเตอร์ด้วย ลำนิดเดียวเอง ราคา 699 บาท, ลำใหญ่บังคับได้ทุกทิศทาง 1,800 บาท เกือบเสียตังค์แล้วสิกรู...อิอิ

13. Super Colt

2,980
    11
    0
    ขายต่อเอาป่าว อิอิ กูมีอีกเครื่องแล้วขอลองบินก่อน ฮ่าๆๆ:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2008
  14. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ลำเก่าต้องขายถูกมากๆ ประวัติไม่ค่อยดี ขึ้นหลังคามาแล้ว ไอ้เจ้อก็จะคาบไปแดกด้วย ... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้