MITTING! กันอีกสักรอบก่อนปีใหม่นะครับ 28 ธ.ค. 50

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ท่าทางจะอดล่ะครับ

อย่าเมากันมากนักนะเผื่อมีด่าน

ขอให้หนุกหนานกันทุกท่านนะครับ

2. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    มาดูความคืบหน้า

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มิตติ้งๆๆๆๆ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จัดปายยยยย

5. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    รอมิตติ้งอยุธยา....:D

6. สงสัยไม่ได้ไปครับ ไม่รู้ทางเลย .........

7. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ขึ้นทางด่วนหน้าหอการค้ามาลง ดูป้ายไปดาวคะนอง (พอถึงทางลงตรงดาวคะนองมันจะมี 2 แยก ให้เลือก ให้ดูป้ายแล้วลงทางสมุทรสาคร) แล้ววิ่งลงมาเลย จะเข้าสู่ถนนพระราม 2 ตรงมายาวๆเลย จะเจอ Big C พระราม 2 อยู่ซ้ายมือ ขวามือเป็น เซ็นทรัลพระราม 2 ให้เตรียมตัวชิดซ้าย ชับมาซักพักจะเหนโลตัสพระราม 2 แล้วดูป้าย ไปบางแค แล้วขับขึ้นสะพานมา แล้วจะเข้าสู่ถนนกาญจนา วิ่งตรงยาวๆเลย ข้ามสะพานมาเรื่อยๆ จะเห็นเดอะมอลบางแคอยู่ขวามือ ให้วิ่งข้ามสะพาน แล้วตรงมาเรื่อยๆ ทีนี้จะเจอ เต๊นท์ขายรถมากมาย ก็ชิดซ้ายเข้าคู่ขนาน วิ่งมาจนสุด จนเห็น โชวรูม BENZ NK ให้ขับผ่านมา แล้วเตรียมเลี้ยวซ้าย เข้าถนน ปิ่นเกล้า-นครชัยศรี แล้ววิ่งตรงมายาวๆ ดูป้าย พุทธมณฑล สาย 3 อยู่ฝั่งซ้ายมือ ใกล้ๆแล้วโทรถามก็ได้ค้าบ :D:D:D

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปพร้อมผมไหมพี่เอ้ Ralax :D:D:D

9. เย้ยยยยย Ralax อะไร ไม่รู้เรื่องนะ แล่วๆๆๆๆๆ...........

10. hivigo

2,219
    39
    0
    นัดไปพร้อมกันเลยก็ดี...ผมก็ไปม่ะ.ถูก...

11. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ไป ตจว อ่ะค๊าบบบบ อดเรย แง่วววๆๆ

12. วันศุกร์ที่ 28 นี้ แบงค์อดไปมิทติ้งแน่ ขายของ เอาไว้วันหลังดีกว่ามีมิทติ้งที่ไหนบอกกันด้วยน่ะคร๊าบ

13. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    นัดเจอกันที่ไหนก่อนดีอ่า

14. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อยากไปจังเลยคับแต่ติดที่ต้องไป ตจว. อ่ะคับ
    ไว้โอกาสหน้าคับผม ขอใกล้กว่านี้ก็ดีนะคับ อิอิ

15. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ถึงจะไกลซักเพียงไหน ก็ บ่ ถอย

16. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    มาทางพระราม7เข้าจรัญวิ่งมาเรื่อยๆๆเจออุโมงแต่ให้ชิดซ้ายเจอแยกบางพลัดให้เลี้ยวขวา
    วิ่งมาเรื่อยๆๆใหชิดขวาเพื่อขึ้นสะพานไปนครปฐมแล้วก็มาเรื่อยๆๆเลยมีป้ายบอกพุธมลฑลสาย2กับ3ง่ายกว่าคับ
    เร็วดี

ถ้าพี่เอ๋มาจากสระบุรีจะไกล้กว่าคับมีป้ายบอกทางคับ

ป.ล. ผมอยู่แถวพระราม 7คับ

17. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0
    ก็ทางเดียวกันไปก็ต้องไปด้วยกันงัย

นัดไปพร้อมกันดิ

เพ่เอ๋...(ไปไม่ถูกรึไม่ไปเพราะกลัวงานเข้าแล้วกลับบ้านไม่ทันกันแน่...)

เทน...จะขับน้องฟ้ามารับพวกเราแล้วไปด้วยกัน...

เด่ว...เทนขับน้องฟ้ามากับเพ่ชายเขา...ไปรับเพ่เอ๋ที่หินกอง...แล้วเลยมาภาชี...รับพยาบาลไปด้วยแล้ว....

วิ่งไปเส้นบางปะอิน - บางบัวทอง...ไปออกทางพระราม 7 ... ไปรับโต๋เต๋...

แล้วค่อยไปอักษะกัน....

ตกลงไหมเทน...คริ ๆ :D

18. ปูไปเหรอ งั้นไป พี่รันมาด้วยใช่ป่าว งั้นไป........

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าอิจฉาพี่เอ้เน้อ!!!!!!!!!!!

20. อิจฉาไรแมน มีคนนำทางแล้ว เท็นมาจิงป่าวอ่ะ????????

21. Little nurse

868
    3
    0
    โอ...:sad:

รอเทน...ตัดสินใจ...ว่าจะทำได้ที่ปูแนะไหม....:rolleyes:

เพ่รันหร๋อ...ไปป่าวถามเองดิ...เอาหนูออกจากรถรึยังไม่รู้....:D

22. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ถมารับแล้ว
    น้องฟ้าสุดสวยมีสาวเขาลองใจอยู่นะ

23. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    โอ้วววว น้องฟ้านี่ขายดีจิงๆ อิอิ แต่มันไปทางไหนไปพร้อมกันเน้ออ

24. อ้าว นึกว่าคุยกันแล้ว งั้นถ้าเทนไม่มาก็ให้พี่รันมารับจิปูอ่ะ :D

25. hivigo

2,219
    39
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry: ม่ะไหวมั่ง..คุณพยาบาลกว่าจะรับทุกคนเสร็จก็ปาเข้าไป..เที่ยงคืนพอดี..:jaw::jaw::jaw:

26. hivigo

2,219
    39
    0
    พยาบาล..เขามีคนไปรับอยู่แล้ว....พี่เอ๋....(2J ตัว แรง) :D:D:D:D:D:D:D

27. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    น่านดิเท็น

28. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เลี่อนไปหลังปีใหม่ไม่ได้หรอจะได้ไปกันเยอะ ๆ ( แค่เสนอความคิดเห็นครับ )

************* จิ้นสติกเกอร์คลับได้ยังอ่ะ ***************

29. อ้าวงั้นบอกพี่รัน แวะมาหาด้วยเน้อ เผื่อได้ไป จะได้ขับตามไป:D

น่าหนุกจัง เผื่อด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้