ใครมีคู่มือรถ presea r10 บ้างครับ ขอหน่อย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pelinpinle, 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เอ้าครับพี่ๆ...มาเอาที่ผมได้เลยครับ

เป็นเล่มตัวเป็นๆเลยนะครับ

เเต่ก็จะฝากให้คนที่รับไปดำเนินการให้อ่ะครับ...เรื่องไฟล์ PDF อ่ะครับ เพราะผมทำเป็นไฟล์สเเกนไว้ส่วนนึงเเล้วก่อนที่จะไม่มีรถใช้อ่ะครับ...ไม่มีเวลาจิงๆขอโทดด้วยครับ

งานพี่ป๊อปใครไปมั่งอ่ะครับเด๋วเอาไห้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้