" ประกาศ " สำหรับ ชาว STARLET EP71 ชุดแต่งรอบคัน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 17 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. unl3usy

unl3usy New Member Member

35
    0
    0
    upppppppppppp...

พี่มีกระจังหน้า ตะข่าย เหลือมะคับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีครับ

3. unl3usy

unl3usy New Member Member

35
    0
    0
    แร้วร้านพี่มี max กล้วย ขอบ14 มือ 2 ด้วยมะคับ
    ไม่เคยไปร้านพี่เรย
    แบบว่า max พร้อมยาง อ่ะคับ
    ราคาพอดีๆหน่อย
    จะได้ไปดูที่ร้านพี่ทีเดียวเลย +0+

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    พี่ตู่ 82 ผมใส่ โช้ค TRD กระบอกเหลือง แต่รู้สึกว่า หลังข้างขวา จะไม่ดีแล้ว พอเจอเนิน มันโดนซุ้มอ่ะ แก้ยังไงดีกครับ

แล้วอย่าลืม คิ้วขวาล้อหน้าผมด้วยนะ รอนานแล้วนะครับ

5. GolF-amtp

GolF-amtp Guest

0
    0
    0
    update หน่อยคับว่าเหลือ ของอะไรบ้าง คิดว่าอีกมะนานจะเข้าไปอ่ะคับ

6. GolF-amtp

GolF-amtp Guest

0
    0
    0
    update หน่อยคับพี่ตู่ ว่าเหลือของอะไรบ้าง คิดว่าอีกมะนานจะเข้าไปอะคับ ^^

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เรื่องโช๊คเข้าไปหาที่ร้านตี๋ เลยนะ
    ส่วนคิ้วล้อหน้านะ มันต้องซื้อทั้งชุดเลยนะ
    เดียวรอพี่ไปญี่ปุ่นกอ่นเดียวจะหามาฝากนะ ไกล้แล้วนะ
    ต้องนี้ขันต่อผ่านหมดแล้วนะ ขาดอยู่อย่างเดียวนะ เงิน
    55555

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    up up up up

9. 944S2

944S2 New Member Member

6
    0
    1
    สนใจครับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้มีครบชุดแต่งเลยไหมครับ

ของผมเป็นรถเดิมทุกชิ้นเลย อยากได้ชุดแต่งหน้าหลังข้าง ฯลฯ

ถ้าครบชุดเลยราคาเท่าไหร่ครับ

[email protected]

0897654323

10. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีครบเล่นครับ
    เพราะว่าพึงสั่งทำชุดใหม่ไปหลายชุดครับ

11. Arnont_J

Arnont_J New Member Member

122
    0
    0
    พี่ครับ ตอนนี้ของมีอยู่อะป่าวครับ ผมอยู่เชียงใหม่ รถโล้นๆ ครับ
    ครบชุดเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าซื้อมาแล้วมันไม่เข้ารูปนี่เอาไปให้ร้านไฟเบอร์เขาแก้ให้ได้ไหมครับ
    [email protected]

12. Arnont_J

122
    0
    0
    รอคำตอบอยู่นะครับ

13. Kittakon EP71

Kittakon EP71 New Member Member

14
    0
    0
  14. Arnont_J

122
    0
    0
    รอ ๆ ของ part 71 จริงๆ แพงเหลือเกิน T-T

15. Arnont_J

122
    0
    0
    บอร์ดเงียบจัง

16. sitthipron

sitthipron Guest

0
    0
    0
    บางแค ช่วงไหนครับ สนใจอย่างแรง รถพึ่งทำเสร็จตอนนี้ขาดลิ้น

17. sitthipron

sitthipron Guest

0
    0
    0
    อยู่บางแค ช่วงไหนครับ สนใจลิ้นครับ รถพึ่งทำเสร็จทุกอย่าง แต่ตอนนี้อยากได้ลิ้น

18. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    สู้ครับ...เปงรุ่นอาวุโสต้องเต็มที่ครับ

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    เพชรเกษม49 ครับ

20. leerakul

leerakul New Member Member

1
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้