มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    เลี้ยงเจงๆนะ ขอไปกินฟรีด้วยได้ป่าว
    ถ้ารวมกันได้บอกนะ เผื่อจะชวนรุ่นพี่รุ่นใหญ่ไปได้บ้างอิอิ
    พี่ต้นครับ วิดวะ เกียร์9 (ไม่อยากจะเอ่ย เกียร์นี้มีดี อิอิ)

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เลี้ยงจิงๆซิค่ะ คุณพี่ มานะๆๆๆๆ

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เด็ก มศว. ประสานมิตร ปี 2 มารายงานตัวคับ

:D:D:D

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    น้องจ็อดค่ะ พอรู้หมายกำหนดการรับปริญญาปีนี้บ้างไหมค่ะ ที่อยู่ในสมุดเล่มเล็กๆอ่าค่ะ มาบอกพี่หน่อยจิค่ะ รบกวนด้วยนะคะ =_=

5. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    พอดีสมุดอยู่ข้างตัวพอดีเลยแย่งตอบซะเรย อิอิ พี่แฟงของปีนี้เข้าไม่ใส่วันที่แน่นอนมาให้ละ ดูจากทั้งเล่มใหญ่และเล่มเล็กแล้ว
    ลงแค่อยู่ในช่วง ธันวาล่ะ

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ขอบจายมากๆเลยจ้า

ปล. ถึงพี่ต้น ช่วงนี้อยู่ พระราม 7 บ้างไหมค่ะ เจอกานหน่อยจิ นู๋ไป-กลับ พระราม7 ทุกวันเลย

7. tonzung

1,060
    13
    38
    ไม่อยู่แล้วครับ อยู่ต่างจังหวัดแล้ว

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ช่ายยยคร้าบบบบบบบ

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า พี่ต้นไปอยู่ จว. อารายนิ

10. tonzung

1,060
    13
    38
    อยู่แปดริ้ว ฉะเชิงเทราครับตอนนี้ ชลบุรีก็อยู่ด้วย
    โอ้ยยย ตอนนี้ย้ายมาอยู่โซนภาคตะวันออกแล้ว พระรามเจ็ดก็ยังกลับไปนะ เวลาเข้าไปกินเหล้ากับเพื่อนอ่ะ
    มีไรป่าวจ๊ะน้องแฟง ให้ช่วยเหลือไรบอกได้

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เปล่าจ้า ก้อแค่นู๋ไปเจอร้านล้างรถตรงตีนสะพานพระราม 7 เค้าล้างดีมากเลยค่ะ ก้อนึกว่าพี่ยังอยู่แถวนี้ จะชวนมานั่งกินกาแฟสดที่ร้านอ่าค่ะ อิอิ

ปล. น้องๆจ๋า ถ้าพอรู้หมายกำหนดการ งานรับปริญญา ปีนี้ รบกวนฝากบอกพี่ด้วยนะคะ *-* รบกวนด้วยนะคะ

12. tonzung

1,060
    13
    38
    ตรงแถวไหนเหรอ ฝั่งธนหรือฝั่งพระนครเหนืออ่ะ

13. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ว่างๆถ่ายรูป SWU Club กันหน่อยมะค้าบ

อยากให้นิสิตที่ศึกษาปัจจุบันรวม Car CLub บ้างง่ะ มหาลัยอื่นมีกันเกือบหมดเลย มศว ไม่ยักกะมีเลย :cry::cry::cry:

14. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    อยากเหมือนกานจร้า หนับหนุน
    แต่ว่าประชากรเราช่างน้อยเหลือเกิน
    แอบเห็นตรงที่จอดรถอยู่หลายคันเหมือนกันนะ
    ว่างๆจ๊อดลองเข้าไปชวนจิ

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จะจัดกันวันไหนอ่าค่ะ บอกพี่ๆด้วยนะ เด๊วไปร่วมแจม ได้อ่าเปล่าเอ่ย ???

16. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    หารถหน่อยอะคับ ส่วนใหญ่จะเดิ๊มมมมเดิมม แถมหรูๆเยอะซะด้วย :confused:

17. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    มศว. ไปไหนหมดค้าบบบบบบบบบบบ
    [​IMG][​IMG]

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ถึงน้องๆค่ะ พี่รบกวนถามอารายหน่อยจิค่ะ น้องๆพอมีเบอ หอนอก ที่องค์รักษ์ ไหมอ่าค่ะ ?

19. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0

20. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0

ไม่รู้ละพี่แฟง เดี๋ยวลองถามๆให้
    ถ้าได้เดี๋ยวมาบอกน้า
    :D:D

21. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    อู๊ววว ผมไม่มีอะคับ ตอนปี1 อยู่หอใน แต่ไม่ได้อยู่เท่าไรไปกลับมันเกือบทุกวัน

22. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48

23. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    นานๆ เข้ามาทักทาย ซักที ครับผม ชาว เทาแดง เหมือนกัน ครับ

24. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ดีค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ !!!!!!!!!!!!:D:D:D

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แฮะๆๆๆ เร็วๆนี้จะเข้ามาไปซื้อ เบคอนสติ๊กซ์ อิอิ

26. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    มาวันไหนอ่าพี่แฟง

27. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    อะไรหว่า งง

28. Giggs

Giggs New Member Member

236
    2
    0
    เหอๆ เริ่มมากันเยอะแระ สวัสดีชาว SWU ทุกทั่นนะค๊าบบบบบ:cool:

29. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    สวัสดีคร้าบบบ

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อยากรู้วันรับปริญญาจังเลย เมื่อไหร่หมายกำหนดการจะออกมาสักทีหนอ ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้