มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    แล้วรถพี่ต้นมันจาไปพังช่วงรับปริญามั๊ยเนี๊ย
    ช่วงนี้ออกแนวเกเร เวาลาได้งานดันพัง อดวิ่งทุกเที่ยว อิอิ สงสัยต้องขยับ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    พี่ค่ะ ปีนี้เค้ารับวันที่ 2มค.52 เลยอ่าค่ะ แฮะๆๆๆๆ

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    โอ้ววว กีฬา Freashy ไปดูเด็กมา น่ารักมากมาย :D:D:D

4. Giggs

Giggs New Member Member

236
    2
    0
    เมื่อวันศุกร์เข้าไปที่ประสานมิตรมา เข้าไปส่งน้องๆไปรับน้องกัน คิดถึงบรรยากาศเก่าๆมากมาย :cool:

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คิดถึงด้วยคนค่ะ คิดถึงตลาดนัดวันพฤหัส เกี๊ยวกรอบอร่อยๆๆๆ แงๆๆๆๆ

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ไปกันวันไหนก็บอกมั่งดี๊ ผมอยู่ที่นั้นทุกวันแหละ

[email protected]

:D:D:D

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มีเบอร์ไหมอ่า น่าจะติดต่อง่ายกว่ามั้งนู๋จ็อด

8. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    จาดีเหรอค่ะ อิอิ

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แล้วแต่นะ พี่ไม่ได้ว่าอะไร

10. Giggs

236
    2
    0
    คิดถึงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ช๊อค สติ๊ก ในเบเกอรี่อ่า555 :D

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่กิ๊กเมื่อวันศุกร์นู๋เพิ่งไปซื้อมากินเอง อิอิ

12. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    คุยกันค้าบ [email protected]

ไม่อยาสกลงเบอร์ไว้อะคับ กลัวคนอื่นที่มะใช่พวกเราจาเอาไปทำมะดี
    เพื่อนของเพื่อนผมโดนเอาไปลงเวปโป้อะ ซวยคอด เดี๋ยวให้ทางเอ็มนะค้าบ

13. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ช่วงนี้สอบๆๆๆ

ว่าแต่หายไปไหนกันหมดคร้าบบบบบ

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    วันนี้เพิ่งไปเช่าชุดครุยมาอ่าค่ะ ตื่นเต้นๆๆ (อีกตั้ง 2 เดือน เหอะๆๆ)

15. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    แง่ๆ เหลือสอบอีกตัวเดียว จะกลายเป็นศิษย์เก่าแล้วเรา
    แอบเศร้าจัง

16. tonzung

1,060
    13
    38
    เหมือนจะไม่ค่อยเห่อเลยอ่ะน้องแฟง อิอิ

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่ต้น ค่าเช่าชุดตั้ง 2400 แพงได้อีก

ค่าเช่า 900 ค่าประกัน 1500 แน่ะ เง้อ เดือนนี้กรอบแว้ววววววววววววววววววววว แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    เจอกันที่องครักษืคับ วันรับปริญญา :):)

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แน่นอนเลยจ้า น้องจ็อด เจอกานๆๆ วันซ้อมไปม่ะคะ ???

20. tonzung

1,060
    13
    38
    อิอิ อัพ เทาแดง

21. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ซ้อมวันไหนน่ะคับ แต่วันที่ 26 ผมไป มศว. องครักษ์ ไปเฉลยน้องเทค

(ไม่อยากจะเล่นเล้ยย) :(:(:(

22. tonzung

1,060
    13
    38
    มันมี SWU CLUB ด้วยเหรอ
    เหมือนจะเจอคันนึงอ่ะ ตาโต สีอาไรจำไม่ได้แระ ข้างหลังเลย swu club (ถ้าตาไม่เบลอนะ)
    น้องคนไหนพอบอกได้มั่งอ่ะ

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อาจจะมีนะพี่ต้น แฟงก้อเคยเหงเปง NV จอดหน้าตึกสโมสรนิสิตที่ประสานมิตรอ่าพี่

24. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0

เคยเห็นคันนี้อยู่บนทางด่วนเหมือนกันคะ

ตั้งนานแล้วคะ แอบสงสัยเหมือนกันอยู่

25. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ห๊ะ... ไม่เคยเจอเลยนะ

Club อย่างอื่นป่าวฮะ พวกสโมหรือชมรมอะไรซักอย่าง :confused::confused:

26. Giggs

236
    2
    0
    คือเป็นการตั้งขึ้นมาของพวกรุ่นพี่นิสิต ป.โท ของผมเองคับมีมาตั้งแต่ผมอยู๋ปี4มั้งคับไม่แน่ใจ ติดสติ๊กเกอร์ข้างหลังว่า SWU Club กับ RCZUS อะคับ จนตอนนี้พวกรุ่นน้องผมที่ต่อป.โทกันก็ยังเห็นมีติดกันอยู๋นะคับแต่ไม่ได้ตั้งกันอย่างเป็นทางการอะคับ :D

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ้อ เป็นอย่างนี้นี่เอง อิอิ

28. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    วันรับปริญญารวมตัวเป็ฯทางการกันหนอยมั๊ยคร้าบ เพราะรุ่นพี่ผมขับ Accord งูเห่าจบวิศวะ รับปีนี้เหมือนกัน แต่งเต็มด้วย

29. Giggs

236
    2
    0
    คงต้องดูกันอีกทีอะคับว่าจาได้ไปรึป่าว เพราะว่าทำงานกันหมดแล้วอาจจะไม่ได้ไปงานรับปริญญาอะคับ แต่ผมน่าจะไปอะคับ:D

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จัดไปค่ะ น้องจ็อด.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้