มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สาวสวยต้องมศว อิอิ
    แต่ก่อนลงองค์คลอง 16 บ่อยครับ
    เคยมีแฟนเรียน fofa ครับ
    ขอให้ได้บอร์ดเร็วๆนะครับ

1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ง่า ดีจายจัง SWU จะมีบอร์ดแล้วเหรอค่ะ ???

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    บอร์ดอะไรคับ แอบบงง:confused:

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  3. ขอแอบงงหลังวีออส..

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เอ้า ม่เปงรายๆๆๆ คนขับวีออส ทำอารายก้อม่ผิด หุหุ -*-

ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  5. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ของพี่ก็เคยเต็ม อิอิ
    (ขยะอ่ะนะ เต็มรถเลย)

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อู๊ววววววววววววววววววววส์

7. Giggs

Giggs New Member Member

236
    2
    0

เคยมีแฟนเรียน FOFAเหมือนกันคับ ของเค้าดีจิง อิอิ :D

8. ใช่ครับ เนียนจริงๆ เกือบไปเรียนมศว เพราะสาว fofa เนี่ยล่ะครับ :D

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แฟงก้อเกือบได้ไปเรียนที่ เกษตรฯ ซะแล้วเชียว ดีนะเนี่ย นิสัยเค้าออกมาให้เราได้รับรู้ก่อน ไหวตัวทัน เหอะๆๆๆๆ

10. แอบงงหลัง เคโระทองน้อยๆ ตามเคย.. :confused:

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เง้อ งั้นสรุปง่ายๆเลยหล่ะกันนะ แบบว่า แก่แว้ว อยากบ่นคนเดียว เหอะๆๆๆๆ -_-

12. หญิงใดประเสริฐนั้น ย่อมรับว่าตนแก่และบวม..

13. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    มีแต่ผู้ใหญ่คุยกันวุ้ยยย:D:D:D

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    :sad::sad::sad: ปลง แว้ว ค่ะ :sad::sad::sad:​

15. Giggs

Giggs New Member Member

236
    2
    0
    โอ๋ๆๆๆๆ น้องแฟงอย่างอลนะจ๊ะ

เด๋วไม่มีใครปั่นกระทู้อะ อิอิ:D

16. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    วันที่ 22 ผมไป VTEC PARTY นะค้าบ ลงแข่งด้วย

17. tonzung

1,060
    13
    38
    ถ้าลางานได้ก็จะไปด้วย
    แถวๆนี้ไปกันเยอะ อิอิ

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แล้วงานรับปริญญาน้องอ่าพี่ต้น จะมาไหมค่ะ ???

19. tonzung

1,060
    13
    38
    ไปซิครับน้องแฟง พลาดไม่ได้เลย แล้วใครเลี้ยงอ่ะ อิอิ
    น้องจ็อดเจอกันงานฮอนด้า

20. ถ้าป๋มไปบูมให้ จะได้ซองไหมอ่ะ?? อิอิ :D

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เด๊วพี่บริการ แจกซองให้เองค่ะ น้องปาล์มมี่ ที่รัก อิอิ

22. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    โอเคค้าบ :D

23. รับปริญญาวันไหนหรอครับ
    รับที่องค์ใช่ไหม..
    ซ้อมร้องอยู่นะเนี่ย..
    [FONT=&quot]e e edu[/FONT]
    [FONT=&quot]c c cat[/FONT]
    [FONT=&quot]i i ion[/FONT]
    edu
    [FONT=&quot]cat ion[/FONT]
    educa
    [FONT=&quot]tion[/FONT]

อ่ะ อิอิ..
    ปล.ผมไม่รับซองผ้าป่านะครับ.. :D

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่แจกซองงานรับปริญญานี่แหละคะ โหะๆๆ

ปล. ยังจำบูมมหาลัยได้อีกอ่าเนอะ ดีๆๆๆ เด๊วพี่ให้ 20 บาท

25. รับวันไหนม่ะเห็นมีใครบอกเลยเหะ..:(

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เมื่อวาน ไปงาน vtec party มาด้วยอ่าค่ะ แต่ติดต่อครายไม่ได้เลย เบอร์พี่ต้น ที่เคยมี มันก้อปิดไปแว้วอ่าค่ะ แงๆๆๆ แฟงไปตั้งแต่เที่ยง อยู่ถึงสองทุ่ม ไม่เจอครายน่าคุ้นๆที่จะเข้าไปทักได้เลยงิ แง้วๆๆๆ -_-

ปล. ได้ ดู ตอน รถ ของ ยนต์เจริญ มิด ไหมอ่าค่ะ ??? ได้ข่าวมาว่า รุนแรงน่าดูเลย

ปล2.รับปริญญาวันที่ 2 มค 2552 อ่าค่ะ ซ้อมสามวัน วันที่ 19-21 ธันวา อ่าค่ะ

27. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    อ่าวเหรอคับ ผมไปตั้งแต่ 8 โมงกว่าๆ

เนี่ยรถผม

28. tonzung

1,060
    13
    38
    ไปถึงตั่งแต่ 11 โมง ร้อนมาก ดู่ตั่งแต่เบรกเก็ต 21 - 15 แล้วก็ดู super รุ่นต่างๆ(เพื่อนลงด้วย)
    เสร็จ ทะเลาะกับแฟน กลับเลย ตกลง โสดอีกแว้วววววว ฮือๆๆ

29. WenDy inside

WenDy inside New Member Lady Member

17
    0
    0
    SWU เหมือนกานคร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้