มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อยู่ครบ แต่อยู่ไกลน้า อิอิ
    น้องจ็อดไม่ลองไม่รู้ เอาเสต็ปเด็กๆจิ

2. Claw

Claw New Member Member

40
    3
    0
    ไม่เป็นไรครับพี่ต้น ไกลก็ยอม อิอิ แต่ไม่รู้ว่าจะสามารถ ถอยอะไรได้บ้างนะครับ:D กำลังทำงานแลกเงิน อิอิ ขอบคุณครับ เอามาตีแผ่เลยครับ ทำอะไรไปบ้าง :D

3. tonzung

1,060
    13
    38
    ดิสหน้าเป็นของ b16ยังอ่ะ เดี๋ยวดูให้ใช้ได้ป่าว

4. Claw

40
    3
    0
    ดิสหน้าเดิมครับ:D ดิสหลังของตัวไหนม่ะรู้ ไว้ถ่ายรูปให้ดู

มีอย่างอื่นอีกไหมครับ คอยล์โร อ่ะครับ ปล่อยเลย กะลา สาย เท่าไรอะครับ หรือจะเก็บไว้ อิอิ:D

5. tonzung

1,060
    13
    38
    ไม่เก็บหรอก ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม(ถ้าอยากเล่นใหม่ก็คงหาใหม่)
    ข้างหน้าดิส 16หลังดัมพ์เดิม(ดึงหนุกๆ) คอยล์โร กะลาเดิมเจาะรู อยู่ครบค้าบบบ

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    รอดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ว่ามีอะไรบ้างๆๆๆ

7. Claw

40
    3
    0
    อ้าวพี่ต้นไม่เก็บ ง้านขอถอยละกาน พี่ใครมาถอยอะไรไปบ้างยังครับ:D

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    รอดูด้วยเผื่อมีอะไรใช้กันได้ๆ :D

9. tonzung

1,060
    13
    38
    จอฟ้าไปแล้ว กัสอยากได้ราคาเท่าไรลองpmมา
    จ็อด เหลือออยเพลส โอโมริดำกับพลูเพลสออโต้มิเตอร์ ออยเป็นไฟฟ้า ฟลูเป็นแมคคานิค
    ตามรูปที่เคยลงไปอ่ะ

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ขายดีๆๆๆนะค่ะพี่ต้น คริๆๆ ^^

11. tonzung

1,060
    13
    38
    ขายอ่ะไม่อยากให้ดีมากหรอก....ขายทิ้งให้พี่น้อง
    แต่ว่า อยากหายดีๆมากก่า อิอิ จะได้มีแรง มีกำลังสร้างใหม่ อิอิ

12. Claw

40
    3
    0
    อิอิพี่ต้นใจดี ขายให้พี่น้อง ว่าแต่หายไวๆนะคร้าบ จะรอดูตอนสร้างใหม่ สัมภาษณ์หน่อยครับ เอ่อ คิดว่าจะเป็นตัวไหนครับ รุ่นไหน ทำอะไรบ้างขอรับ :cool:

13. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    เอ่อ.... แล้วเบาะ พวงมาลัยอะไรเงี่ยะล่ะคับ

14. tonzung

1,060
    13
    38
    เบาะเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดู สามมงกุฎนะ พวงมาลัยโดนหน้าอกอัดซะเบี้ยวเลย

15. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    พี่แฟง พี่กัส หายไปไหนค้าบ รอชมๆ

16. Claw

40
    3
    0
    รอช่วยดม (รอชมด้วย) ฮ่าๆ

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋เอาใจช่วยนะคะให้พี่ต้นหายป่วยไวๆนะคะ จะได้มีแรงใจเยอะๆๆๆ สู้โว้ยยยยยยยยยยยย

18. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    มิตติ้งกันหน่อยดีมั๊ยค้าบ :D:D:D

19. Claw

40
    3
    0
    ดีค้าบ แต่ตังไม่ค่อยมีสิค้าบ ปัญหาใหญ่

20. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    จัดไปโลด หลังมิดเทอม :D:D:D

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เอาแถวไหนดีล่ะคะคุณน้อง ???

22. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    มศว. ประสานมิตรเลยค้าบ วันเสาร์-อาทิตย์ เอารถเข้าได้ :D:D:D

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นั่งมีตติ้งกานใน เบเกอร์รี่ กานไหมๆๆๆ หิวเลยอ่าค่ะ ???

24. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    จัดไปโล้ดดดด จะมีมากันเยอะป่ะคับเนี่ย :):):)

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เสาร์ไหนดี ??

26. Claw

40
    3
    0
    ขอดูวันอีกทีครับ

27. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    โอ้วววววๆๆๆ เมื่อไรเสร็จช่วงสอบเนี่ยๆๆ เบื่อๆๆ เซ็งๆๆ มากมาย

28. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยนะคะ ^^

29. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    เห้อ อยากให้หมดช่วงสอบไวๆจัง

30. tonzung

1,060
    13
    38
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=659194
    ฝากด้วยค้าบบบน้องๆ อิอิ
    มีอีกเดี๋ยวต้องรอรื้อก่อนวันนี้ว่างเลย ถอดมันออกมาซะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้