มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Giggs

Giggs New Member Member

236
    2
    0
    หายปายไหนกันหมดหว่า เงียบเชียว เอ้าส่งเสียงกันหน่อยคับ:D

2. vpd*

vpd* New Member Lady Member

6
    0
    0
    0/
    มาเพิ่มอีก 1
    สังคมศาสตร์ค่ะ จบมาได้สองสามแป๊บละ
    รหัส 44
    -_-''
    แก่ไปไม๊เนี่ย

3. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อัพขึ้นไป มศว

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อับเพื่อ ชาว มศว อิอิ

ปล. หยุด 2 อาทิดเนื่องในงานกีฬามหาลัย เปรมเลย อิอิ

5. +help

+help New Member Member

52
    1
    0
    เข้ามาส่งเสียงด้วยอีกคนคับ

6. tonzung

1,060
    13
    38
    อยากหยุดมั่งจัง

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่ต้นย้ายมาอยู่ พระราม 7 แล้วเหรอคะ ??? ใกล้บ้านแฟงเลย

8. Giggs

236
    2
    0
    สวัสดีคับชาว มศว ทุกท่าน :D

9. tonzung

1,060
    13
    38
    ถูกต้องๆ
    จรัญ 94อ่ะ

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า มามีตติ้งกะนู๋ไหม อิอิ

11. tonzung

1,060
    13
    38
    มีตติ้ง กะไรอ่ะ

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    i-Zaddd แฮะๆๆๆๆ

13. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    วิญญาณนิสิตที่ "มศว."

ภาพที่ท่านเห็น ต่อไปนี้คือเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงกับนิสิต ภาคสมทบของคณะสังคมศาสตร์มหาวิทยาลัยศรีนคริ
    นทรวิ โรฒ
    เหตุการณ์เกิดขึ้นในห้อง 508 คณะสังคมศาสตร์โดยที่ มีนิสิตคนหนึ่งกำลังจะหยิบโทรศัพท์มือถือขึ้นมาถ่ายรูป
    เมื่อหยิบขึ้นมาและถ่ายรูปตนเอง ก็ได้เห็นบุคคล คนหนึ่งในรูปซึ่งเมื่อ เธอได้เห็น ทันใดนั้นเธอก็ร้องกรี๊ด
    ลั่น ห้องเรียนและ บอกอาจารย์ผู้สอนกับสิ่งที่เธอได้เห็น เมื่ออาจารย์ผู้สอนได้ฟังอาจารย์ จึงหยุดสอนและ
    ปล่อยนิสิตกลับ บ้านทันทีโดยได้มีเรื่อง เล่ากันมาว่าเธอคนนี้จะมาในช่วงรับปริ&shy;&shy;ญญาของมหาวิทยาลัยเพราะ
    ว่าเธอได้เสียชีวิตในช่วงรับปริญญา
    &shy;&shy;
    ป.ล. ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ (ถ้าเป็นเรื่องจริง น่ากลัวมากๆอ่ะครับ)

เรื่องจริงอ่ะป่าวคับ น้องเเฟง

14. tonzung

1,060
    13
    38
    บอกมาแว้วกาน

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า พี่นัท แฟงก้อเรียนห้องนั้นอ่า ง่าส์

16. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    น้องเเฟงลองถ่ายรูปมาดูมั่งจิ :D:D:D

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า กัว ม่ายเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่นัท อย่าแกล้งนู๋สิ แงแง

18. Giggs

236
    2
    0
    ดีนะเรียนที่ตึกไข่ดาวอย่างเดียว น่ากลัวเจงๆ:D

19. tonzung

1,060
    13
    38
    แง้ๆๆๆ พังอีกแว้ว
    เพิ่งออกจากอู่ยังไม่ถึง 12 ชั่วโมงเลย เทสกันจนพัง เซ็งจิต

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เอาใจช่วยนะคะ พี่ต้น สู้ๆๆๆๆ สู้ไปพร้อมๆกะนักกีฬา มศว ในช่วง งานกีฬามหาลัยเลย คริๆๆๆๆ

21. tonzung

1,060
    13
    38
    ไปเอาใจช่วยนักกีฬาม.เรามั่งป่าวอ่ะ

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เหอะๆๆๆ ไม่ได้ไปเลยอ่าคะ การบ้านเยอะมากมาย

23. tonzung

1,060
    13
    38
    อัพให้พี่น้อง

24. คุง..ครับ

คุง..ครับ New Member Member

29
    1
    0
    สวัสดีคับพี่ๆและเพื่อนๆทุกคนคับ ผมอยู่ คณะสังคมคับ ปี3 ยินดีที่รู้จักทุกๆคนคับ

25. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    เล่นด้วยคน อิอิ

ศิค่ะ สังคมศาสตร์ มศว เพิ่งรับปริญญาเมื่อ พย. ที่ผ่านมาจ้า :D

26. tonzung

1,060
    13
    38
    อิอิ มศว.

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หุหุ มศว ปี 3 เหมือนกานเลย คริๆๆๆๆ

28. คุง..ครับ

คุง..ครับ New Member Member

29
    1
    0
    ยินดีที่รู้จักคับ ช่วย upup ตามหา มศว งับ :) :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2007
  29. tonzung

1,060
    13
    38
    รถเสดแว้ว ไปเอามาแว้วแรงมั๊กๆ อิอิ

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หุหุ อยากสัมผัสคะ พี่ต้น อิอิ ว่างๆๆมาเทสที่พระราม 5 แดร็กอเวนิว ซิคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้