S.E.S

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย cgi, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เออ เดี๋ยวจะยาว ขออธิบายนิด คือผมแซวมันเล่นอะครับ
    เห็นมันทำแต่งานๆๆๆ ประมาณว่าจะแต่งกะงานใช่ไหมไรเงี้ยนะครับ:D:D

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    น้องผิงมีแฟนยังจ๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2008
  3. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0

กูจะแต่งกับใครวะแฟนกูยังมะมีเลย กำเป็นไรบ้างจ๊ะ คิดถึงอะมะได้เจอกันเลยยังเที่ยวเล้าอยู่เปล่า อิอิ

4. cgi

124
    24
    0

ทำไมหน้าเหมือนพี่กอล์ฟจัง อิอิ

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

อ่อ...อย่างนี้นี่เองคับ ผมแค่ตกใจเล็กน้อยอ่ะ แบบว่าเป็งห่วงแทนว่าที่เจ้าสาวในอนาคตของมันอ่ะคับ ฮ่าๆ เล้าจ์ไม่ได้เที่ยวแล้วว่ะ เด๋วนี้เข้าวัด นั่งสมาธิแทนละ

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เด๋วนี้มันเคี่ยว ไม่เล่นของเสียตังแล้วอ่ะ

7. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    :cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2008
  8. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    พี่เบิดต้องเข้าไปคุมเล้ยย

9. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ศุกร์-เสาร์นี้ ยังไงๆ

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตาออกจะโต เหมือนตรงนิ :)

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตาออกจะโต เหมือนพ่อมันจะตาย กอฟตานิดเดียว :)

12. New~Monster

New~Monster New Member Member

13
    1
    0
  13. birdsum

420
    36
    28
    :sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  14. juntcivic

1,549
    34
    0
    เอ้า ทำไมคะแนนกูแดงวะเนี่ย จากแสนกว่าๆเหลือ 0 งง นะ

End ถูกใจสิ่งนี้
  15. birdsum

420
    36
    28
    เขียวแล้วนี่คับ

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    อ่า เขียวแล้วเหลือ 7xxx เลย คะแนนเปลี่ยนเป็นตังได้ไหม

G Type R และ Nunazaa ถูกใจสิ่งนี้
  17. cgi

124
    24
    0
    คุยเรื่องไรกันอะ

18. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    โ ก ห ก มั น ไ ม่ ดี ร ะ วั ง ต ก น ร ก น่ ะ จ๊ ะ :D :D :D :D

วั น ก่ อ น ยั ง เ ห็ น ส วี ท ท ท ท ท กั น อ ยู่ เ ล ย

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  19. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไม่บอก แต่ถามหน่อย ตั๊ม แปลงเบรค H22 ใส่รถพี่แกเอากี่บาทวะ วันพุธนี้จะไปดูของ ( ห้ามบอกว่าโทรมาคุยดีกว่าครับ ) ช่วงนี้ไม่ได้พกโทรศัพท์เพราะโดนจับได้ว่ามีกิก โดนยึดทุกสิ่ง:)

20. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    พี่ตั้ม เปลี่ยนพวกลูกยางช่วงล่างใหม่หมดใช้งบเท่าไหร่อ่ะพี่ ... ช่วยบอกราคาประเมินให้หน่อยจะได้เก็บเงินถูก....

21. cgi

124
    24
    0
    โทรมาดีกว่าคบมันมีหลาย เกรด 0866230560

22. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ช่างตั้มครับ ว่างเครื่องขอเนียนๆๆๆนะครับ รอใช่รถอะ
    ฝนตกไปทำงานลำบากครับ แฟนบอก อิๆๆๆๆ ทะเบียน 3082 อะ
    รอชมความเนียนอยู่ ช่างช่วยประกอบเครื่องเก่าให้ด้วยนะครับ

23. New~Monster

New~Monster New Member Member

13
    1
    0
    เพื่อนตั้ม จา แต่ง งาน เหยอ

24. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    ไม่ได้เข้ามานานสวัสดีครับพี่น้องสบายดีกันมั้ยครับ
    อ้ายตั้มกรูว่าเย็นวันเสาร์ว่างๆเราชวนเพื่อนๆขับรถ
    ไปพัทยากันดีป่าว ไปค้างคืนนึง แล้วก็ไปเดินwalking street
    ดูดบารากุริมถนน แล้วก็หาของกิน แล้วก็เที่ยวๆ ชิล ชิล
    กลับสายๆวันอาทิตย์ เมิงว่างายน่าสนป่าว

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทำไมช่วงนี้มีแต่คนชวนไปพัทยาวะเนี่ย
    ปล. ป๊อปหายไปเลยนะน้อง สงสัยซุ่มทำไรอีกอะดิ

26. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    เก็บตังค์โมกล่องอยู่พี่ พอดีผมสั่งชิพStage 2 มาจากอเมริกา เลยต้องอยู่นิ่งๆก่อน
    รอของมาอาทิตย์หน้า แต่ปัญหาคือผมสั่งชิพ สำหรับเกียร์ธรรมดาเข้ามาวัดดวง
    เลย รถผมเป็นเกียร์ออโต้ แต่ลองถามๆดูแระ อ้ายตั้มก็บอกว่าไม่น่ามีปัญหาอารายอ่ะ
    เลยตัดสินใจรูดpaypal ปายเรียบร้อยแระ เพราะฮอนด้าก็ใช้ชิพตัวเดียวกัน
    ระหว่างออโต้กับเกียร์มัว(แบบรถพี่กอล์ฟอ่ะ):D อยากรู้ว่าเวลาบูสต์1.7บาร์
    แรงบิด430 Nm มันจะดึงแค่ไหนอ่ะพี่ 555

27. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ตั้ม อิฐนะ
    ฝากถามเพื่อนหน่อย ตอนนี้ใช้แม๊ก17"อยู่อ่ะ(อันเดิม)อยากหา15"แจ่มๆเปลี่ยน ยังไงถ้าว่างจะโทรไปนะ

28. birdsum

420
    36
    28
    จนเครียดกินนม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2008
  29. cgi

124
    24
    0
    กินด้วยเดี่ยวพาไปกิน 555

30. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พอดีอยากเปลี่ยนเกียร์ออโต้เป็นธรรมดาน่ะคับ

จาถามว่าราคาประมาณเท่าไร

พอดีโทไปแล้วไม่มีไครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้