S.E.S

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย cgi, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. athichart

athichart New Member Member

17
    0
    0
    วันนี้ไปรับรถมาแล้วครับ

แจ่มมาก ตัวเบา แต่เครื่องหนักแน่น จี๊ด จ๊าด ครับ

ใครคิดจะวางเครื่อง B20B ยังไงลองมาคุยกะคุณตั้มก่อนตัดสินใจ

เห็นแกบอกว่ามีเครื่องสวยๆอยู่ 2-3 ตัว...หุหุ

เดี๋ยวถ่ายรูปแล้วจะนำภาพมาให้ชมนะครับ

2. m6827

m6827 New Member Member

61
    1
    0
    อยากทราบค่าใช้จ่ายในการเซ็ทโบ d16y8 ใน ek ครับ รบกวนหน่อยครับ
    อยากทำจริง ๆ ครับ แต่อยู่ ตจว.เข้าไปคุยไม่ได้

3. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    โทรคุยกับพี่เค้าได้เลยครับ ถ้าเอาแบบเซทจบๆเลยใช้งานทนๆต้องที่นี่แหละครับ ^ ^

4. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    รับติดตัว ELD ไหมครับ ราคาเท่าไร

5. แมน ACC

แมน ACC New Member Member

11
    0
    0
    คุณตั้มบริการดีมากครับ ใจดีด้วยครับ

6. athichart

athichart New Member Member

17
    0
    0
    [​IMG][/url][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2010
  7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    UP UP UP

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  9. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    โดนกันมาเยอะ อิอิ

10. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
  11. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0

กาญ.....มันเพื่อนกูคนหนึ่งวะ กูขอได้ป่าววะ ขอร้อง สิ่งที่มันทำไม่ดีก็บอกต่อคนอื่นได้ไม่ว่ากัน แต่อย่าซ้ำเติมมันเลยวะ ขอร้องนะ

ปล.หากสิ่งที่ผมพิมพ์ Mod เห็นว่าไม่ควร ลบได้นะ
    ปล.กาญ...กูยังเป็นเพื่อนมึงนะ อย่าโกรธกันนะ

12. กูดีใจแทนไอ้ตั้มที่มีเพื่อนดี ๆ แบบเมิง

แต่กูจะดีใจมากกว่า ถ้าคำพูดแบบที่เมิงพูด ออกมาจากปากไอ้ตั้มเอง

ไม่ใช่ให้ใครมาออกตัวแทน ในเว็บนั้นผู้เสียหายรวม ๆ กันเกินครึ่งล้าน

ไม่รู้เพื่อนเมิงไปทำกับเค้าแบบนั้นได้ยังไง น่าสงสารเจ้าทุกข์ว่ะ

อย่าคิดว่ากูซ้ำเติมมันเลย เพราะเรื่องของกูกับไอ้ตั้มกูก็ไม่เคยโพสด่ามัน

ใน RCW ด้วยซ้ำ ที่มันอยู่ที่นี่ไม่ได้ เพราะตัวมันเอง มันไปอยู่บ้านใหม่

แทนที่มันจะปรับตัว แต่มันก็ทำเหมือนเดิม และหนักกว่าเดิมด้วย ทุกคนเค้าให้โอกาส

มันแล้ว แต่มันไม่รับโอกาสนั้นเอง จะมาบอกว่าพวกกูซ้ำเติมมัน คงไม่ได้

13. k_crevice

442
    77
    0
    กูเข้าใจอารมณ์ของมึงนะ หวังว่ามึงจะเข้าใจอารมณ์ของกูบ้างแค่นั้นเองวะ

14. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

กูอ่ะไม่ลบหรอก ถ้าจะลบจิงๆนะ กระทู้นี้มันต้องหายไปทั้งยวงแล้วไอ้เค กระทู้นี้ก็ไม่ได้เก็บเพื่อประจานหรืออะไรแต่คิดว่าให้เครดิตกับไอ้ตั้มมมันในการที่มันเป็นคนที่ริเริ่มบอร์ด เค กุเข้าใจว่าเมิงมาพิมพ์ในฐานะเพื่อน แต่เมิงก็ต้องเข้าใจและยอมรับความจริงด้วย ว่าสิ่งที่คนอื่นเค้าออกมาบอกมันไม่ได้กล่าวหาลอยๆ หลักฐานมันก้เห็นๆกันอยู่ ไม่สงสัยเหรอวะ ใครจะมารวมกันโกหกหวังแบล๊คเมล มันได้เป็นหน้าๆแบบนั๊นวะ อ่านยังอึ้งเลย ผิดก็ว่าไปตามผิด ถ้าไม่ยอมรับก็ต้องให้ธรรมชาติลงโทษไป ตัวมันเองก็รู้อยู่แก่ใจว่ามันเคยได้บทเรียนอะไรมาบ้างก่อนที่จะไปเริ่มต้นใหม่ กูว่าตอนนนี้มันก็คงเครียดใช้ได้ ก็ให้กำลังใจกันไป เรื่องนี้มันใหญ่เกินที่เมิงจะออกมาป้องมันแล้ววว่ะเค ฝากไว้อย่างนะเว่ยปกป้องคนผิดแบบรู้ทั้งรู้ไม่ลืมหูลืมตา มี 2 ก็ฉิบหาย 2 มี 10 ฉิบหายร้อย เรียกห่าไรกลับมาไม่ได้

15. k_crevice

442
    77
    0

สำหรับเรื่องนี้ขอบอกเพื่อนเจ๋ง และเพื่อนเต้ ก่อนนะ ว่าที่มาพิมพ์เนี่ย ไม่ได้จะไปปกป้องหรือออกตัวแทนมันนะ และก็เห็นด้วยที่บอกว่าผิดก็ว่าไปตามผิดอะ เพียงแต่ว่าไม่อยากให้เรื่องมันยาวเท่านั้นเองวะ เพราะกูเชื่อว่าเพิ่อนกันอย่างน้อยน่าจะให้อภัยกันบางเรื่องได้ แต่ถ้าสิ่งที่โดนมามันยากเกินที่จะรับได้ก็สุดแล้วแต่บุคคลแล้วกันนะ อยากให้พวกมึงเข้าใจกูด้วยวะ มันก็เพื่อนกูคนนึงเหมือนที่มึงเป็นเพื่อนของกูเหมือนกัน เท่านั้นเอง

16. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    วู้ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้