PUMA FAEAST SERIES CHAMPIONSHIP 08 (ตารางออกแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fly Away Home, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    น่าสนครับ :D:D:D

2. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    แปปนี้ กระจ่างครัป

ตารางการแข่ง ของ สนาม1ออกยังครัป

ขอปคุณครัป

3. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

4. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    เชิญร่วมความมันส์กันได้เลยคร้าบ

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    โห.....................................งานนี้ต้องไปครับ.............กันเองสุดๆ

6. hata

hata New Member Member

21
    1
    0
    ถ้า ว่าง จะ ตามไปดุครับ อิอิ แค่ม่ายได้ ลง งถุงิ

7. Fly Away Home

328
    5
    0
    ครับขอบคุณครับไปก็มีความมันส์ได้เหมือนกัน

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ..................ได้ข่าวว่าทางผู้จัดมีสิทธิพิเศษเกี่ยวกับที่อยู่ที่กินให้........นักแข่ง.......ใช่ไหมครับ

9. arttt

arttt Guest

0
    0
    0
    คืออยากทราบว่า ผู้หญิงลงแข่งได้มั้ยครับ
    พอดีพี่สาวผมสนใจอะครับ
    แล้วถ้ารุ่นF1 จำเป็นต้องมีโรลบาร์ด้วยใช่มั้ยครับ
    แล้วยางจำกัดด้วยรึป่าวครับ
    ช่วยตอบด้วยครับ ผมจะได้บอกพี่ถูก ขอบคุณมากครับ

10. Fly Away Home

328
    5
    0
    รุ่นF1ก็ขึ้นอยู่กับว่ารถคุณวิ่งถ้าวิ่งร็วกว่า1.20 ก็ควรจะมีอ่ะครับแต่ผมคิดว่าเดี๋ยวนี้โรลบาร์เป็นอุปกรณ์แต่งรถ
    อย่างหนึ่งเหมือนกันแต่จะมีประโยชน์มากว่าส่วนเรื่องยางอ่ะครับต้องเป็นเรเดียลเท่านั้นครับยกเว้นF6กับF9ครับ

11. new@nymph

12,042
    38
    0
    ..................ฮุฮุ...............อ.หนูครับ...........รุ่น f2 นี่คนสมัครเยอะยัง ว่า จะนำรถไปร่วมด้วยครับ อิอิ

12. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สมัครที่ไหนนะครับ
    ของผมคันหนึ่งนะครับ
    ตู่ starlet
    รุ่น f 1
    เครื่องไม่เกิน1600cc ไม่มีวาวล์แปลผัน

13. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    งานดีๆ ไปด้วยคนครับ(อยากวิ่งมานานและ)

14. Fly Away Home

328
    5
    0
    มาเลยครับไม่ต้องถามกันดีกว่าท่านนิวสมัครมาร่วมความมันส์กันเลยครับ

15. Fly Away Home

328
    5
    0
    โทรมาสอบถามรายละเอียดได้เลยครับ

16. Fly Away Home

328
    5
    0
    มาเลยครับมาร่วมความมันส์กันได้เลยครับยินดีต้อนรับเสมอครับ:D

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    BLUEBIRD CLUB โอนเงินไปแล้วนะครับ

18. Fly Away Home

328
    5
    0
    รับทราบครับท่านนิว

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    ท่านหนูหายไปไหน.................ไม่มาเลย............หุหุ

21. Fly Away Home

328
    5
    0
    ใกล้วันที่ 20 แล้วนะครับท่านที่ต้องการรับสิทธิพิเศษตามที่ได้รับการนำเสนอไปก่อนหน้านี้นั้นรีบสมัครด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สำหรับท่านใดที่ขัดข้องหรือติดขัดประการทั้งปวงโปรดแจ้ง 089-182-2188 ยินดีร่วมแก้ปัญหา

22. Fly Away Home

328
    5
    0
    ขอโทษครับไม่ได้หายไปไหนครับท่านนิวเพียงแต่ช้ำที่อกเท่านั้นเองครับ..............................................อิอิ

คืนนี้อย่าลืมชมเทปโปรโมทPFSC08ในรายการ EXXTREME LIFE ช่อง11 เวลา 00.20น.
    พร้อมการสอนเทคนิคการขับในพีระโดยพีท ทองเจือ

อย่าลืมนะครับทุกท่าน

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่าที่จริงแค่เจ็บ อก หรอ อิอิ

24. Fly Away Home

328
    5
    0
    แหมรู้ดีจริงๆเลยท่านนิวแต่ตอนนี้กำลังพยายามหาคนมาทำให้หายเจ็บอยู่อ่ะครับท่านนิวเฮ้อ!เศร้า:cry:

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่าๆๆๆๆๆๆๆ ทำงานๆๆๆ นอกเรื่องแล้ว...........อิอิ.............

26. golfiie

golfiie New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ มีทีมอ่ะ คับ

ไป คัน เดียว ได้ ป่าว คับ

27. mixza

mixza New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่าหมดเขตสมัครเมื่อไรหรอคับ ขอบคุนคับ

28. Fly Away Home

328
    5
    0
    ได้เลยครับโทรมาสอบถามได้เลยครับยินดีครับไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ089-182-2188

29. Fly Away Home

328
    5
    0
    เปิดรับสมัครตลอดครับยังไม่ปิดรับครับงานเราเป็นกันเองอยู่แล้วครับ

30. ล่าซิ่ง

ล่าซิ่ง New Member VIP

21
    1
    0
    สมัครที่หน้างานตอนบ่ายๆวันเสาร์ได้มั้ยครับ F1 ครับ

ขอรายละเอียดที่ต้องจ่ายตังค์ตอนบ่ายวันเสาร์ด้วยครับ .....(จาได้กำตังค์ไปถูก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้